Ulevi wa Madaraka utamtokea puani Mkulo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulevi wa Madaraka utamtokea puani Mkulo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpitagwa, Jun 13, 2012.

  1. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,275
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    WanaJF, leo bungeni kuna mheshimiwa mmoja amehoji kauli ya Mh. MKulo akiwa waziri wa fedha kuwa aliituhumu kamati ya POAC kuwa ilihongwa mil 60. Na amemtaka mkulo afute kauli yake au alete ushahidi? Hivi akifuta kauli ndoo utakuwa mwisho wake au kuna hatua anazotakiwa achukuliwe kwa kudanganya kwa nguvu wakati akiwa amelewa madaraka?
     
  2. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,913
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Akifuta kauli yatakuwa yamekwisha. Kama angekuwa wa CDM yangempata kama yaliyompata Zitto kwenye lile sakata lake na Karamagi. Ingawa Zitto alikuwa sahihi, lakini hoja zake zilizimwa kwa wingi wa kura za magamba bila kuzingatia ukweli. Hawa watamalizana kwenye vikao vyao vya chama.
     
Loading...