Ukweni Pamoto Jamani, yamenikuta

Taikon mwanaume wa dalisalama

Ila yote Tisa huwezi nipa hizo kazi ukweni nikafanya Hata kama nazijua mwanaume sipimwi ukweni mi ndo naamua naoa au laah



Sent using Jamii Forums mobile app
 
πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€ mwanaume unakimbia NYOKA duuhh !
 
Nimeishia hapo kwa mchumba Chamdeko β€˜bin’ Kipepeo, taikon wa fasihi anayetumia bin kwa binti mchumba ni taikuni kweli kweli.... usichoke kujifunza utakuwa mtunzi mahiri.
 
Nisingefanya hiyo kazi maana pale nimeenda kuoa sio kuomb kazi sasa napewa majaribio,maana baada ya hizo kazi uwezi pewa mwanamke bure bado watakupiga mali
 
Huu mwaka wa pili nasubiri part two hijatutendea haki kabisa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…