Ukweli usemwe, Dr. Slaa hakuwahi kuukamia Urais

Ukweli usemwe, Dr. Slaa hakuwahi kuukamia Urais

Nimeuliza inaonyesha huwezi jali taaluma yako, maana akili zako hazina akili. We jibu kwanza. Utasemaje Dr. Slaa hana tamaa na uongozi wakati kila mtu anajua kinachoendelea ndani ya CDM. Nimeonyesha maandishi yako uliyotoa majuzi tu, unashindwa kupita katika hayo, leo unakuja na "hasty generalization" kibao. Unataka tukueleweje? Unataka sifa kwa wanaoelewa??

Au kwa vile we umeandika kwenye "signature" elimu yako unaona unazidi wote? Tafakari kabla ya kuandika maneno yenye kejeli. Inaonyesha umejaa masifa ndo maana unaonesha elimu yako. We "Nshomile" kaka.

Umeishiwa hoja na sasa unazungumza mambo yasiyo na mpango. Poor you Gaza and Israel
 
Last edited by a moderator:
Bora umesema mkuu. Dr Slaa ni makini mno. Na kama alikuwa anautaka uraisi angeweza kabisa kuutafuta muda mrefu akiwa ndani ya CHADEMA na hakuna ambaye angempinga. Wafuasi wengi wa chadema wanaimani na Dr Slaa.
 
Dr. Wilbrod P. Slaa ni mwanasiasa aliyekamilika. Yeye amejaliwa uelewa,uwezo wa kujenga hoja,ubunifu,uongozi na hata kupambania ustawi wa Taifa hili. Dr. Slaa ana rekodi iliyotukuka kuanzia Baraza la Maaskofu Tanzania,Jimboni Karatu hadi kwenye uongozi CHADEMA kama Makamu wa Mwenyekiti na sasa Katibu Mkuu.

Kutokana na sifa nyingi nzuri kuliko udhaifu wake,Dr. Slaa amejizolea wafuasi na watu wanaomuamini. Hao wamekuwa wakikesha wakimuombea maisha marefu ili mabadiliko yapatikane kwa njia ya kisiasa na tuwe na Tanzania mpya. Mimi binafsi ingawa si mwanachama wa CHADEMA wala chama chochote ni mfuasi wa Dr. Slaa. Naamini katika maono na mipango yake. Ameijenga CHADEMA kwa hali na mali na hataweza kuibomoa.

Dr. Slaa hakuhitaji kuwa Mwenyekiti wa Baraza la Maaskofu kuwatumikia wakatoliki na watanzania kwa ujumla. Hakuhitaji ukuu wa mkoa au wilaya kuwatumikia wananchi wa Karatu na watanzania. Hakuhitaji Uwaziri Mkuu au Uwaziri kuwatumikia watanzania kama Mbunge wa kupigiwa mfano.

Dr. Slaa hata mwaka 2010 hakuomba kugombea Urais bali aliombwa akibebwa na rekodi zake za kuvutia za uongozi. Akakubali kugombea akizingatia mahitaji na maslahi ya Taifa. Dr. Slaa hakuwa anausaka wala kuukamia Urais hata mwaka huu. Ni mwanasiasa anayeamini katika Katiba na Taratibu za chama chake. Dr. Slaa akipitishwa au asipopitishwa,kama ameomba ridhaa,ataendeleza mapambano yake kisiasa. Hana uchu wala vurugu kuhusu Urais. Ukweli usemwe ili ujitenge na propaganda.

Umeongea vyema sana.Na ninazidi kumuomba asimuache Mtoto wake (CDM) akafa kifo cha panzi.Akubali kumshika pamoja na kwamba wamemchafua.

Tunahitaji wabunge wengi wengi ili kuliweka BUNGE IMARA,na kwa kuwa na BUNGE IMARA ni rahisi kuidhibiti serikali.
 
Umeongea vyema sana.Na ninazidi kumuomba asimuache Mtoto wake (CDM) akafa kifo cha panzi.Akubali kumshika pamoja na kwamba wamemchafua.

Tunahitaji wabunge wengi wengi ili kuliweka BUNGE IMARA,na kwa kuwa na BUNGE IMARA ni rahisi kuidhibiti serikali.

Shukrani Mkuu
 
Hivi kwa nini usiondoke nae kuliko kushinda unabadili posti kwa jambo lilelile? Hivi Slaa anaweza kushindana na Magufuri kweli na akafikikia hata asilimia 35%? Acheni kuhadaa Watanzania wanaotaka kuutokomeza mfumo ovyo wa CCM,Mara ngapi upinzani unagaragazwa na kisingizia kuibiwa kura. Unakera sana kwa kujiona unafahamu sana siasa za upinzani na nina wasiwasi sana na wewe kama si CCM au ACT.

mkuu nimemsoma makini mtoa mada ila sijaona sehemu kasema dr slaa aweza mshinda magufuli
 
Hawa jamaa wapuuzi kweli👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU), inatarajia kuanza kuwasaka viongozi wa umma waliotumia nafasi zao vibaya ikiwamo kuiba na kujilimbikizia mali ndani na nje ya nchi.

Viongozi hao watasakwa na Takukuru kupitia kitengo maalum kilichoanzishwa mwaka jana ambacho kimeanza kupewa mafunzo nchini Uingereza.

Mkurugenzi Mkuu wa Takukuru, Dk. Edward Hoseah, aliyasema hayo jijini Dar es Salaam juzi alipokuwa akijibu baadhi ya maswali ya waandishi wa habari.

Dk. Hoseah aliyasema hayo muda mfupi baada ya kufungua mafunzo ya watumishi wa Takukuru ambao wapo katika kitengo hicho ili kuwajengea mbinu na uwezo wa kufanya uchunguzi dhidi ya viongozi walioiba na kujilimbikizia mali.

Alisema kitengo hicho cha Takukuru pia kitakuwa na kazi ya kupambana na masuala ya utakatishaji wa fedha haramu kwa kuwa tatizo hilo linazidi kukua hapa nchini.

Aliongeza kuwa kitengo hicho kilianzishwa rasmi mwaka jana, lakini hakikuanza kazi yake kutokana na kuchelewa kupatikana mtalaam wa kutoa mafunzo kwa watumishi hao.

”Tumejizatiti kukabiliana na viongozi wa umma waliojilimbikizia mali kwa kutumia watalaam wetu ambao wanapatiwa mafunzo,” alisema.

Dk. Hoseah alisema huu ni mwanzo na kwamba watahakikisha wanafanya kazi vizuri ili kuwabaini watu walioiba na kujilimbilikizia mali huku akisema kwamba sheria ni msemeno

Kuhusu wanasiasa wanaodaiwa kujihusisha na vitendo vya rushwa hususan katika kipindi hiki cha kuelekea uchaguzi mkuu, Dk. Hoseah alisema mtu yeyote asithubutu kufanya hivyo kwa kuwa Takukuru imesambaa kila wilaya na kwamba watakamatwa.
 
pamoja sana mkuu. Dr.Slaa anapaswa kupewa heshma kubwa iliyo tukuka ili kuenzi mchango wake kwa Taifa.
 
Katibu mkuu kiongozi ana wajibu mkubwa katika kuleta ufanisi serikalini maana ndiye msimamizi mkuu wa makatibu wakuu wa Wizara zote ambao ndio ma-accounting officers hivyo nashauri mh EL asiache kumteua mchapakazi mwenzake Dr Slaa ili kuleta ufanisi wa kweli.

Nawasilisha.
 
Mataahira wameanza kupanga serikali

Haya na Lema waziri wa mambo ya ndani , Yeriko nyerere msemaji mkuu wa rais na mbulumundu wengine magavana wa benki
 
Dr. Wilbrod P. Slaa ni mwanasiasa aliyekamilika. Yeye amejaliwa uelewa,uwezo wa kujenga hoja,ubunifu,uongozi na hata kupambania ustawi wa Taifa hili. Dr. Slaa ana rekodi iliyotukuka kuanzia Baraza la Maaskofu Tanzania,Jimboni Karatu hadi kwenye uongozi CHADEMA kama Makamu wa Mwenyekiti na sasa Katibu Mkuu.

Kutokana na sifa nyingi nzuri kuliko udhaifu wake,Dr. Slaa amejizolea wafuasi na watu wanaomuamini. Hao wamekuwa wakikesha wakimuombea maisha marefu ili mabadiliko yapatikane kwa njia ya kisiasa na tuwe na Tanzania mpya. Mimi binafsi ingawa si mwanachama wa CHADEMA wala chama chochote ni mfuasi wa Dr. Slaa. Naamini katika maono na mipango yake. Ameijenga CHADEMA kwa hali na mali na hataweza kuibomoa.

Dr. Slaa hakuhitaji kuwa Mwenyekiti wa Baraza la Maaskofu kuwatumikia wakatoliki na watanzania kwa ujumla. Hakuhitaji ukuu wa mkoa au wilaya kuwatumikia wananchi wa Karatu na watanzania. Hakuhitaji Uwaziri Mkuu au Uwaziri kuwatumikia watanzania kama Mbunge wa kupigiwa mfano.

Dr. Slaa hata mwaka 2010 hakuomba kugombea Urais bali aliombwa akibebwa na rekodi zake za kuvutia za uongozi. Akakubali kugombea akizingatia mahitaji na maslahi ya Taifa. Dr. Slaa hakuwa anausaka wala kuukamia Urais hata mwaka huu. Ni mwanasiasa anayeamini katika Katiba na Taratibu za chama chake. Dr. Slaa akipitishwa au asipopitishwa,kama ameomba ridhaa,ataendeleza mapambano yake kisiasa. Hana uchu wala vurugu kuhusu Urais. Ukweli usemwe ili ujitenge na propaganda.

Japo hujasema lengo lako hasa kwa uwazi lakini wengine tumeelewa na ulichokisema sina shaka nacho japo ni upande mmoja tu.

Hapo ulikuwa unawapa majibu wale wanaodhani kuwa sintofahamu ya ukimya wa Dr.slaa ni kwa sababu ya kuona dalili za kuteuliwa kugombea urais zimeanza kuyeyuka, hii nayo inaweza kuwa sababu lakini sio nzito kama ile ya kumuweka jukwaa moja na mtu aliyemtaja kwenye orodha ya aibu(List of shame).

Ikumbukwe kuwa Dr.slaa na mnyika ambao ndio walikuwa kinara wa kumsema lowassa hawajakanusha/kutengua kauli zao kuwa hazikuwa za kweli kwa kuhofia kuonekana wazushi na kujipunguzia imani waliyojijengea kwenye jamii.
 
Mie nasema kuwa Dr. slaa awe waziri mkuu.
na Mbatia awe waziri mwa uchumi na fedha .
Lipumba awe waziri mambo ya nje.
 
Dr. Wilbrod P. Slaa ni mwanasiasa aliyekamilika. Yeye amejaliwa uelewa,uwezo wa kujenga hoja,ubunifu,uongozi na hata kupambania ustawi wa Taifa hili. Dr. Slaa ana rekodi iliyotukuka kuanzia Baraza la Maaskofu Tanzania,Jimboni Karatu hadi kwenye uongozi CHADEMA kama Makamu wa Mwenyekiti na sasa Katibu Mkuu.

Kutokana na sifa nyingi nzuri kuliko udhaifu wake,Dr. Slaa amejizolea wafuasi na watu wanaomuamini. Hao wamekuwa wakikesha wakimuombea maisha marefu ili mabadiliko yapatikane kwa njia ya kisiasa na tuwe na Tanzania mpya. Mimi binafsi ingawa si mwanachama wa CHADEMA wala chama chochote ni mfuasi wa Dr. Slaa. Naamini katika maono na mipango yake. Ameijenga CHADEMA kwa hali na mali na hataweza kuibomoa.

Dr. Slaa hakuhitaji kuwa Mwenyekiti wa Baraza la Maaskofu kuwatumikia wakatoliki na watanzania kwa ujumla. Hakuhitaji ukuu wa mkoa au wilaya kuwatumikia wananchi wa Karatu na watanzania. Hakuhitaji Uwaziri Mkuu au Uwaziri kuwatumikia watanzania kama Mbunge wa kupigiwa mfano.

Dr. Slaa hata mwaka 2010 hakuomba kugombea Urais bali aliombwa akibebwa na rekodi zake za kuvutia za uongozi. Akakubali kugombea akizingatia mahitaji na maslahi ya Taifa. Dr. Slaa hakuwa anausaka wala kuukamia Urais hata mwaka huu. Ni mwanasiasa anayeamini katika Katiba na Taratibu za chama chake. Dr. Slaa akipitishwa au asipopitishwa,kama ameomba ridhaa,ataendeleza mapambano yake kisiasa. Hana uchu wala vurugu kuhusu Urais. Ukweli usemwe ili ujitenge na propaganda.

Mkuu nashukuru umetusemea wengi wenye moyo wa kushukuru na kupenda kusema kweli muda wote...
Nakumbuka 2010, baada ya CCM kuchakachua matokeo yake sehemu nyingi wananchi walisema wazi wazi wanasubu aseme neno tu ili walianzishe! ..alisema hatakubali damu za watanzania zimwake ili tu yeye aende ikulu.. nilimshangaa, nikampenda sana Dr Slaa.
ILa kama CDM Wameona Lowassa anathamani kubwa kuliko Slaa waache waendelee na mambo yao lkn wengine tunamitazamo tofauti...watu waache kutuita mapandikizi!!
 
magwanda yanaruka na kukanyagana, aha haaaa!
j, nature.
 
Back
Top Bottom