Ukweli unaouma wale mnaojifanya Motivational speaker

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
23,407
2,000
Hahaaaa, unatuharbia mzee, ndo kazi inatuweka mjini. Kumotivate watu wakalime matikiti kwa mtaji wa laki 1 na kuvuna milioni 10, sisi tunapata entrance fee
Motivation Speaker
Kwasasa Hivi Ni Janga Kubwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom