Ukweli Tanzania hakuna amani, kuna uvumilivu

Ukweli Tanzania hakuna amani, kuna uvumilivu

Kwa akili ndogo hiyo uliyo nayo si rahisi kuweza kutofautisha aman na uvumilivu kwa mfano tu ndio maana hata wewe mke unaweza vumilia mateso ya mume wako sababu huna namna ya kumfanya au huna wa kukumsaidia au huna pa kusemea lakin ukimya wako na uvumilivu dhidi ya mateso hayo haimaanish una amani , hivi nyie watu manasoma shule za wapi nyie au ndio BRN maana mnaonekana vichwani mmejaza tope tupu , maana mna hoja ambazo hata mwanagu wa darasa la tatu hawezi kutoa. Unanipotezea mda wangu bure wapo watu wenye akili timamu na wenye hoja zenye mashiko nyie makapuku mnatupotezea wakati tu humu maana mnaushabiki wa kipumbavu na uongo uongo kuliko uhalisia , shit

Jiulize kwanza wewe umesoma nini! Kama elimu yako ndiyo hiyo ya lugha ya kukataa tamaa, sina shaka bandiko langu limekugusa na hapo ulipo utaendelea kuishi bila amani moyoni.
 
Labda nikumbusshe lini tulikuwa na amani bila uvumilivu
Kuna 1. amani ya shurti na 2. amani ya hiyari. Tanzania tupo kwenye hiyo ya kwanza kwa uhakika kabisa ni sawa na umetekwa halafu unaambiwa usipig kelele kaa kimya .
 
TANZANIA HAKUNA AMANI, KUNA UVUMILIVU.

Ni siku 18sasa, Afisa wa Usalama wa Taifa aliyemshikia Bastola aliyekuwa Waziri wa Habari, Sanaa na michezo Mhe. Nape M. Nnauye (Mb) akimzuia asiongee na vyombo vya habari, hajakamatwa wala kuchukuliwa hatua yoyote ile, pamoja na Waziri wa mambo ya ndani Mhe. Mwiguli Nchemba (Mb) kumuagiza IGP Mangu kumkamata na kumchukulia hatua Afisa huyo wa usalama.

Wakati matukio hayo yakiendelea kuiweka nchi kwenye taswira mbaya giza limeendelea kutanda, aliyekuwa mshauri wa mwenyekiti wa chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA na mwanachama wa CHADEMA kamanda Ben-Rabiu Wa Saanane kutoweshwa kusikojulikana, kwasababu ya kuikosoa serikali na kuhoji uhalali wa shahada ya juu (PhD) ya Rais Magufuli. Kuhusu kupotea Kwa Ben Saanane, Bunge la jamhuri ya Muungano wa Tanzania limeihoji serikali kupitia Mbunge wa Arusha Mjini Mhe. Godbless J. Lema (Mb) ambaye ni Waziri kivuli wa Mambo ya Ndani ya Nchi. Mhe. Lema amehoji, kwanini serikali itumie pesa nyingi kuwatafuta na kuwalinda wanyama kuliko kuwatafuta na kuwalinda wananchi? Alihoji pia, nchini Tanzania, wanyama wana thamani kubwa kuliko wananchi?? Alimtaka Waziri wa mambo ya ndani kuhakikisha Ben anapatikana, kinyume na hapo nchi itagawanyika vipande vipande.

Mbali na hayo, kumekuwa na taarifa za kuokotwa miili ya watu waliouawa na kutupwa pembezoni mwa mito na mabwawa, tena miili hiyo ikiwa imefungashwa kama vifurushi, na serikali haionekani kuchukua hatua, jambo ambalo linawaweka wananchi mashakani, na kupelekea kila mtanzania kuishi Kwa mashaka nchini, Kwa sababu ya serikali iliyopo madarakani.
LABDA NYUMBANI KWAKO NDIO HAKUNA AMANI - USIINGIZE TANZANIA KATIKA MATATIZO YAKO BINAFSI
 
Watu hawandaman mkawaona ila wanaandamana mioyoni mwao ipo siku saa na dakika watanena.
 
Kuna 1. amani ya shurti na 2. amani ya hiyari. Tanzania tupo kwenye hiyo ya kwanza kwa uhakika kabisa ni sawa na umetekwa halafu unaambiwa usipig kelele kaa kimya .
Mwaka gani labda tulikua kweny ya pili ili na mimi nipime hoja
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom