Ukweli mtupu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli mtupu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by structuralist, Oct 14, 2012.

  1. s

    structuralist JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,109
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Ninafuatilia kongamano la mwl nyere: Jukumu la vijana katika kumuenzi mwl Nyerere na nimefurahiswa na mchangiaji mmoja ( bwakisa) ambae amewapa live maprofesa na madocta wa tz kuwa hawaandiki vitabu. Nikimnukuu amesema ' maprofesa na madocta hamuandiki, dr rwaitama huandiki, dr mkumbo huandiki prof mkandara huandiki mnalalamika kuhusu vitabu vya nyambari na msabila lakini mm ni zao la nyambari na msabila...." nn mtizamo wako kwenye hili hasa juu ya maprofesa na ma dr kuandika?
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,246
    Likes Received: 1,436
    Trophy Points: 280
    Waliupata huo u-prof na u-dr kupitia copy and paste sasa waandike nini? Debe tupu haliachi ku......
     
  3. Loraa sum's

    Loraa sum's JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Maprofesa wengi wa tanzania wana kaz ya kufuga nywele2 na kusoma vitabu ving vya hstoria ya nje ktu ambacho knawafanya washndwe kuandka mambo ya nchi yao
     
Loading...