Ukweli mtupu kuhusu wasichana wa kileo

RASCO BOY

JF-Expert Member
Jul 29, 2018
428
500
Wasichana wa siku hizi awajui Thamani ya Mume wala Thamani ya Ndoa.

Wasichana wa siku hiizi awana Cha kumpa mwanaume zaidi ya Kumpa papuchi tu
Hawana mawazo yoyote ya kimaisha wala kufikiri kwa kina yaani kuwaza na kumshauri mumewe mambo ya maendeleo.
Wanachojua wao ni kupaka MekUp na kupendezeshwa tu na ndio maana ata ukimtongoza jambo utaulizwa la kwanza unafanya kazi gani la pili utaweza kuniudimia kunitunza ayo ndiyo mawazo yao.
Wasichana wa sasa ni mtihani mkubwa sana kwa kqeli.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

bora uhai

Member
Jan 15, 2019
78
125
unajua ukikutana na mwanamke wa ovyo amini na we ni wa ovyo ukikutana na mwanamke chizi we ni wale wanaokula viporo dampo wazee wezangu hii tushaelewana
 

Phb_himself

Senior Member
Jul 5, 2017
125
225
hao ni mapepo saivi si muda wakupigania mapenzi,now ni tym ya kifight for future hayo mengine yanakuja automatic
 

Bonny

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
13,195
2,000
Mkuu hilo.group linahusu dada zako na binamu zako... So kama vp ungedeal na familia familia yako kabla hujawasema dada zetu wengne
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom