Ukubwa wa mashine yangu wawa karaha.


sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
144
Likes
4
Points
0
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined May 26, 2013
144 4 0
mimi ni kijana wa miaka 21, tatizo langu uume wangu ni mkubwa kiasi kwamba kila nikikutana na demu wangu anashindwa kufurahia tendo hilo, huyu ni demu wa 5, ambao wanne tumeachana nao kutokana na mashine yangu kuwaumiza, huwa najaribu kusex nao polepole ila wanalalamika sana, mwanzoni nilifikiri nimejaliwa kumbe sasa ni majanga,hasa sijui nifanyeje wakuu maana hata huyu manzi niliyekuwa nae anataka kuniacha, naombeni msaada wenu..
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,312
Likes
6,055
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,312 6,055 280
mimi ni kijana wa miaka 21, tatizo langu uume wangu ni mkubwa kiasi kwamba kila nikikutana na demu wangu anashindwa kufurahia tendo hilo, huyu ni demu wa 5, ambao wanne tumeachana nao kutokana na mashine yangu kuwaumiza, huwa najaribu kusex nao polepole ila wanalalamika sana, mwanzoni nilifikiri nimejaliwa kumbe sasa ni majanga,hasa sijui nifanyeje wakuu maana hata huyu manzi niliyekuwa nae anataka kuniacha, naombeni msaada wenu..
Tafuta mwenye kubwa mwenzio.... Au tafuta aliyekubuhu kwenye fani hiyo na uwe naye..
 
C

Changamoto2015

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2012
Messages
759
Likes
47
Points
45
C

Changamoto2015

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2012
759 47 45
Utakuwa ujui kumuandaa mwenzio. Navyojua hakuna mashine kubwa kwa papuchi! Ile kitu ni elastic na ndio maana kichwa cha mtoto mchanga kinapita kiulaini then inajirudi sawasawa. Inavyoonekana wewe unapapara a.k.a Jogoo. Is unajua jinsi gani jogoo huwa anaparamia mtetea? Sasa kwenye mapenzi ya binadamu kuna formula zake ambazo wewe huenda bado uzijui!
By the way ukiona demu anakuacha sababu ya rungu lako kubwa hiko kina kuwa ni kisingizio tu. Sababu zinakuwa ni nyingine kabisa kaka!
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
694
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
694 8 0
Utalipia tangazo hili la biashara kwa hisani ya Madame B na Heaven on Earth
Jamaa anataka atumie fulsa

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
juma kingu

juma kingu

Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
24
Likes
0
Points
0
juma kingu

juma kingu

Member
Joined Dec 1, 2013
24 0 0
Ni kweli,kukusaidia wako wanawake waliokubuhu,wanahitaji kama yako,wale wenye kusex na chupa ya bia,na vitu vikubwa,tatizo litakuwa ni kipata watoto tu,maana kizazi kitakuwa kimeharibika,ila atafurahia mashine yako na wote mtawezana,wewe jaribu kutembelea kwenye manight club,kwa macheni magomeni au kwenye mitandao utampata anayekufaa,usikate tamaa,huyo uliokuwa naye akikuacha,sasa itakubidi ifuate.ushauri huu,hakuna.namna
 
mnazi kipemba

mnazi kipemba

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
48
Likes
5
Points
15
mnazi kipemba

mnazi kipemba

Member
Joined Apr 2, 2012
48 5 15
nenda mtaa wa ohio au kona bar buguruni utawakuta wenye visima vikubwa
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,702
Likes
452
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,702 452 180
Mnapoteza muda mchangia mawazo huyu mwenye ndoto za kuwa shigongo,hii stor katung tu Apate wadau tuuu,,,poor Mushi
 
A.Abdon

A.Abdon

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
220
Likes
3
Points
0
A.Abdon

A.Abdon

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2013
220 3 0
Hakuna mshine kubwa hisiyoweza kuingia na kumfiksha mwanamke sena wanawngi cku hizi wnamatatizo yq kukosa ute wa kusababisha uterezi may b ktka na stress zimekuwa nyingi au matatizo mengine pia wanaume wamekosa star hawajui kuwafikisha vimada wao kwa romance.mimi nakushauri uwe mjanja kwa romance mpaka maji yawe mengi na pia si lazima uwe unatumbukiza yote,ukiona tatizo bado nunua ky jelly for more lubricant.by the kama haujaoa si lazima ufanye ngono oa kijana.
 
h120

h120

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
2,053
Likes
1,759
Points
280
h120

h120

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
2,053 1,759 280
Hakuna mshine kubwa hisiyoweza kuingia na kumfiksha mwanamke sena wanawngi cku hizi wnamatatizo yq kukosa ute wa kusababisha uterezi may b ktka na stress zimekuwa nyingi au matatizo mengine pia wanaume wamekosa star hawajui kuwafikisha vimada wao kwa romance.mimi nakushauri uwe mjanja kwa romance mpaka maji yawe mengi na pia si lazima uwe unatumbukiza yote,ukiona tatizo bado nunua ky jelly for more lubricant.by the kama haujaoa si lazima ufanye ngono oa kijana.
Mwache aendelee kutafuta size yake asije akakimbiwa na mke.
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
mimi ni kijana wa miaka 21, tatizo langu uume wangu ni mkubwa kiasi kwamba kila nikikutana na demu wangu anashindwa kufurahia tendo hilo, huyu ni demu wa 5, ambao wanne tumeachana nao kutokana na mashine yangu kuwaumiza, huwa najaribu kusex nao polepole ila wanalalamika sana, mwanzoni nilifikiri nimejaliwa kumbe sasa ni majanga,hasa sijui nifanyeje wakuu maana hata huyu manzi niliyekuwa nae anataka kuniacha, naombeni msaada wenu..
PROMO at work
 
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,440
Likes
12
Points
135
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,440 12 135
mimi ni kijana wa miaka 21, tatizo langu uume wangu ni mkubwa kiasi kwamba kila nikikutana na demu wangu anashindwa kufurahia tendo hilo, huyu ni demu wa 5, ambao wanne tumeachana nao kutokana na mashine yangu kuwaumiza, huwa najaribu kusex nao polepole ila wanalalamika sana, mwanzoni nilifikiri nimejaliwa kumbe sasa ni majanga,hasa sijui nifanyeje wakuu maana hata huyu manzi niliyekuwa nae anataka kuniacha, naombeni msaada wenu..
ikate uipunguze
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
13,205
Likes
8,389
Points
280
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
13,205 8,389 280
Mie bwana hii mijitu inayojisifiaga kuwa na mi nanilii mikubwa huwaga naishangaa. Wenye pipe zao za maana wamekaa wametulia.
Haka kajitu ka 21 years kisa kametembea na tubinti tutano tu kanajidai nako kamo.
Pipe Si saizi dogo. Ni utumiaji.
 

Forum statistics

Threads 1,252,206
Members 482,043
Posts 29,800,473