Dr Matola PhD
Platinum Member
- Oct 18, 2010
- 62,395
- 111,715
FFU mwenzao alifumaniwa akaliwa tigo na kuuwawa na raia wenye hasira kali.Sababu ya ffu kutoa kipondo huko ni nini?
FFU mwenzao alifumaniwa akaliwa tigo na kuuwawa na raia wenye hasira kali.Sababu ya ffu kutoa kipondo huko ni nini?
FFU mwenzao alifumaniwa akaliwa tigo na kuuwawa na raia wenye hasira kali.
huyo mamba 8 ni wa kwanza kwenda kituoni
Mle kabang uharibu kabisa mfumo wa majitaka halafu usimuoe[emoji35]. Ila mie yule wa getini pale akinikubalia simli kabang.Siwapendi askari polisi basi tu japo nna dem askari polisi
Ndio ujana, wanasema ni maji ya moto (pole kama hukuupitia). Uvaaji, fashion mbali mbali, lifestyle za ujana haziathiri kea namna yoyote future na akili za kijana (kama asipovuka mipaka kama ngada, pombe kupindukia nk). Mara ngapi Obama kakiri amevuta ndumu ujanani? Let them enjoy their days ni wakati wao.Kizazi cha viduku, hawa ndo wataendesha uchumi wa nchi badae !!! Kweli ??
kwa kupigwa na askari bila sababuMaelezo hayajitolesheza mzee..
Wamefunga njia kwa sababu zip
Unatafuta kwenda kupimwa mkojo mkuu😀Kuna lipolice nimeshaliona humu. Nasema hv wewe ni sio division four wewe ni dv four failure
Mi mwenyewe nnae mmoja binti hvie anajua kunihonga huyo balaa ila hana roho mbaya ni mstaranu sana afu mkali zaidi ya luluSiwapendi askari polisi basi tu japo nna dem askari polisi
Wameanza leo?Safi sana!!
Huu upuuzi walioufanya wakujichukulia hatua mikononi utawaongezea uadui kwa wananchi...
Siku nyingiWameanza leo?