Ukonga Mombasa raia wafunga barabara hapa kituo cha Polisi

Ukonga Mombasa raia wafunga barabara hapa kituo cha Polisi

Taratibi moto unaanza
makonda
siro
mwigulu
wote kimyaaaa
endeleeeni kupuuuza tu
 
63af92416040bc807481203a7ca78871.jpg
a61f4ca4d3e884bf0edb44a86eeb2b56.jpg
343442bd2061970be56968f04854863a.jpg
huyo mamba 8 ni wa kwanza kwenda kituoni
 
Kizazi cha viduku, hawa ndo wataendesha uchumi wa nchi badae !!! Kweli ??
Ndio ujana, wanasema ni maji ya moto (pole kama hukuupitia). Uvaaji, fashion mbali mbali, lifestyle za ujana haziathiri kea namna yoyote future na akili za kijana (kama asipovuka mipaka kama ngada, pombe kupindukia nk). Mara ngapi Obama kakiri amevuta ndumu ujanani? Let them enjoy their days ni wakati wao.
 
Kuna lipolice nimeshaliona humu. Nasema hv wewe ni sio division four wewe ni dv four failure
 
Nchi kutokutawalika kuanzaga mdogo mdogo kama hivyo leo dar, kesho mbeya, kesho Moshi nk. Ubabe haufai.
 
Watu wa Dar Bana. Badala wapigane jana, leo ndio wanaweka uchafu barabarani.
 
Unafunga barabara huku unauza chipsi na kuweka mkono mfukoni, si kwamba unashangaa eneo la kibano liliotokea
 
Natamani hirotukio ra kupiga raia ringetokea hukukwetu Mara tuwaonyeshe maa fande jinsi shuhuri inavyofanyika
 
Kwanini hawakujikusanya jana wakati wanakula kichapo? Sasa wanazuia raia wenzao wasipite ili iweje? Ujinga wa kiwango cha makinikia!!
 
Back
Top Bottom