Uko vizuri

englibertm

JF-Expert Member
May 1, 2009
9,251
2,000
<button class="modal-btn modal-close js-close" type="button">Close </button>
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo sadakta na allau ibari na jazakalla yaani ni kosa mwanaume kumsifi a mwanaume mwenzake lakini hapa niko Radhizi ulimi wangu kutia puwani kwa namna alivo pendeza na hiyo shuguli ilivo kuwa muruwa na ya utulivu na amani subhana allau na mashallaha na mi itabidii nibadili njia badala ya kupita kushoto nipitie njia ya Amani ya kulia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom