Pdidy Platinum Member Joined Nov 22, 2007 Posts 62,121 Reaction score 38,517 Feb 10, 2011 #1 Loh sijui raha iko wapi jamani... Attachments mashallar.jpg 38.2 KB · Views: 73
Maria Roza JF-Expert Member Joined Apr 1, 2009 Posts 6,802 Reaction score 1,606 Feb 10, 2011 #2 Ewe mola tusaidie
Elia JF-Expert Member Joined Dec 30, 2009 Posts 3,425 Reaction score 569 Feb 10, 2011 #3 Pdidy, Raha iko kwa Ujana bila Ukimwi
doup JF-Expert Member Joined Feb 26, 2009 Posts 2,718 Reaction score 2,900 Feb 10, 2011 #4 Jamani hiyo ni hatari; ehh mola tuepushie mbali na janga hili
Shantel JF-Expert Member Joined Feb 7, 2011 Posts 2,018 Reaction score 1,132 Feb 10, 2011 #5 Maulana tupe heri
Kimbweka JF-Expert Member Joined Jul 16, 2009 Posts 8,597 Reaction score 1,692 Feb 11, 2011 #6 tucheni ngono zembe, Tuwe waaminifu kwa wapenzi wetu
MADAM T JF-Expert Member Joined Oct 21, 2010 Posts 6,240 Reaction score 3,972 Feb 11, 2011 #7 Mweh jamani inasikitisha sana! hapo babu inabidi tuone heri kuzeeka sana kwa kweli