Ukizabwa kibao hadharani...

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,027
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,027 280
Unatembea na mamsap kwenye Mall au mtaani na katika pitapita mnapishana na kigori ambaye ni 'fwine' kweli kweli. Umejaribu kujizuia kugeuza shingo lakini kutokana na udhaifu wako unageuza kufuatilia kama paka aliyemuona panya kwenye kingo ya jicho lake.. Unajaribu kurudisha kichwa mbele na unakutana na mamsap ambaye amefura na kabla hujasema lolote anakuzaba ZAAP!!! unaona nyota halafu anakuambia;

"kama unamtaka umfuate!" halafu huyo anaanza kuendelea....

what do you do next... ?

NB: Sijachapwa kibao namzungumzia jamaa yangu mmoja hivi (wink wink)
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
...mkjj, kutokana na mashairi yako kule kwenye ukumbi wa lugha, napelekeshwa na hisia kuamini kuwa, huyo aliyekumbwa na kibano ni mtu wako wa karibu sana, tena sana sana sana sana sana sana tu.........


....what do yo do next - you apologize and assure her that you won't do that again, ni mambo ya Mungu haya nafikiri maana macho hayana pazia wahenga walishasema, similarly, - ordering your meal doesn't prevent you from perusing the menu!!

;)
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
..ungekuwa wewe ungefanyaje?

..si unaenda kupata moja moto moja baridi!kupunguza hasira na maumivu,lol!
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
Simply dont react at all!

Ni reaction yako itakayoendeleza hiyo topic ambayo kwa vyovyote vile ..you will loose in all direction! and you know it!

Whatever the case...dont ...dont react and never respond to it in any way!

Why?

Hakuna kilichotokea!

Kwani ni nini kilichotokea!

Nothing!!

Ndio maana Huna responce wala reaction!

Kuanzia hapo topic hiyo ikija/kama itakuja.. you have to learn to express sense, nobility and wisdom...You know what ?That is what they need to hear not the silly arguments....!

If you r very good she wont see that you r ar changing that topic to more usefull ones!!
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Mhhh!!! Mkjj, kwani kuangalia ni vibaya?? Ndio maana tukapewa macho tuyatumie. Nadhani huyo mamsapu anatakiwa kuwa muelewa kuwa kazi ya macho ni kungalia/kutazama sasa mambo ya kuzibuana vibao hadharani si uungwana hata kidogo kama ni mimi siwezi kunyamaza.... Tutaenda kumalizana tukifika maskani...
 
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
...mkjj, kutokana na mashairi yako kule kwenye ukumbi wa lugha, napelekeshwa na hisia kuamini kuwa, huyo aliyekumbwa na kibano ni mtu wako wa karibu sana, tena sana sana sana sana sana sana tu


Kweli kabisa huyu katudanganya nahisi kuwa yeye ndiye kazabwa hicho kibao!!!! LOL

ordering your meal doesn't prevent you from perusing the menu.............This is a good one,but you cant compare the two literaly, nyie waume ndio wenya hii tabia, and what i wd say kama unatembea na bibie basi, avoid straying your eyes huku na kule, give her utmost attention, make her feel that she is the only one 'u can see', macho yatangishe kama hampo pamoja, the apology is gd, yaitwa damage control.


but hicho kibao pia poa, kama ndiyo adabu yako!! ama mwasemaje!!!
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
acheni nidhamu ya waoga nyie watu sioni sababu ya kukauka shingo liwe limenyooka mbele kama army tanker kisa mamsapu inapobidi kuangalia anagalia kama atatafsiri tofauti ni suala la kumuelewesha tu...
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Kweli kabisa huyu katudanganya nahisi kuwa yeye ndiye kazabwa hicho kibao!!!! LOL

ordering your meal doesn't prevent you from perusing the menu.............This is a good one,but you cant compare the two literaly, nyie waume ndio wenya hii tabia, and what i wd say kama unatembea na bibie basi, avoid straying your eyes huku na kule, give her utmost attention, make her feel that she is the only one 'u can see', macho yatangishe kama hampo pamoja, the apology is gd, yaitwa damage control.


but hicho kibao pia poa, kama ndiyo adabu yako!! ama mwasemaje!!!
..... tunasema hivi; hicho kibao angepigwa mwanamke kwa kosa/tukio hilo hilo, jambo zima lingebadilika na kuwa kosa la jinai!!

....wanaume tunavumilia mambo mengi sana ambayo wanawake huyafanya, lakini wakifanyiwa wao, wako reactionary na mara nyingi wanaongozwa na emotions badala ya wisdom au logic katika utatuzi.

....mfano, ni mara ngapi unaona demu/mke/mwanamke aliye katika relationship aki scream at the highest pitch possible kama msichana mdogo aliyetishiwa nyau, baada ya kumwona mwamuziki/mwanandanda au actor wa movie wa kiume anayemzimia?!! Si hivyo tu, bali demu/mke/mwanamke huyo huyo aliyekatika relationship nawe anaweza kuwa anamwongelea star huyo kila wakati bila kujali hisia zako... lakini jaribu wewe, lahaula...ndipo utakapojua kuwa ndimu siyo kiungo!!
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
386
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 386 180
If my memsap ever slap me, regardless of wherever we'll be (apart from home, kwani si picha nzuri kwa watoto kuona baba anachapwa kibao na mama) mimi nitaangalia around nione km kuna mtu anyenijua kashuhudia tukio, na km hakuna I'll simply ignore the whole matter.

Lakini ikija tokea siku huyo memsap anafanyiwa 'psssiiii' naye akaangalia upande huo then that'll be an opportunity for my revenge.

Wanawake wivu bure wakati wanajitongozesha kwa wanaume - omba uwee choka mbaya na jirani yako ana gari na nyie mnapanda basi.
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Mzee hujakutana na mwanadada mnaangalia television anakwambia anampenda Nelly, 50 Cents au Thiery Henry???? jaribu wewe kusema unamzimia Rehanna au demu yeyote mkali uone macho yatayokutazama...ingekuwa ni AK-47 mzee umekwisha...Hayo mambo yapo ni suala la kuelewa tu,
 
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2007
Messages
545
Likes
12
Points
0
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2007
545 12 0
Haya ndio yaliyokukutaaaaaaaaaaaaaaaaaa

watch attached video
 

Attachments:

Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Kama una kijicho kwa nini uwe na mamsap?

Kama una mamsap kwa nini una kijicho?

Kuwa kama mimi, ukiwa na kijicho huna mamsap unatafuta, ukipata unaacha kijicho.
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,373
Likes
1,524
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,373 1,524 280
Duu
mwanakijiji mama aliku arrest.

Mimi nafikiri hakuna haja ya kugombana lazima ujue mwanamke na mwanaume tupo tofauti kidogo namna ya ku handle mambo hayo.

Ukizabwa kibao wewe mgeukie na mwambie SALALEEEE!!!NAsifia uumbaji.
 
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
443
Likes
0
Points
33
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
443 0 33
tatizo MKJJ una vitendawili sana..anyway ngoja nitege sikio nielewe kitendawili hiki kinamaanisha nini..ila kama yamekukuta pole mzee ndio matatizo ya kuoa kabla hujamaliza kutest sampuli mbalimbali
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,027
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,027 280
Tatizo ni kuwa jamaa sasa kanyimwa hakuna cha msosi wala "nini" ati hadi amuombe "apology" ya Kiswahili...
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
Unajua huyo Demu alifanya poa sana kwani alihisi kama huyo jamaa ni mtu wa kuruka huku na kule.Unajua ukianza kuangalia,utatamani na kisha utafuata.

Pia huyo demu alihisi ni kama vile huyo jamaa haridhiki na huyo aliye nae.She felt offended na inaudhi kweli kweli.

Hata hivyo huyo jamaa nae inawezekana aliangalia tu kama kawaida ya macho kuangalia huku na huko lakini hii ya kugeuza shingo tena mi siko na yeye hapo
 
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
1,123
Likes
11
Points
135
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
1,123 11 135
Wanawake hawajiamini siku zote,
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,594
Likes
660
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,594 660 280
I just drop my hands in my pockets, napiga mluzi wa wimbo niupendao then bar.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Unatembea na mamsap kwenye Mall au mtaani na katika pitapita mnapishana na kigori ambaye ni 'fwine' kweli kweli. Umejaribu kujizuia kugeuza shingo lakini kutokana na udhaifu wako unageuza kufuatilia kama paka aliyemuona panya kwenye kingo ya jicho lake.. Unajaribu kurudisha kichwa mbele na unakutana na mamsap ambaye amefura na kabla hujasema lolote anakuzaba ZAAP!!! unaona nyota halafu anakuambia;

"kama unamtaka umfuate!" halafu huyo anaanza kuendelea....

what do you do next... ?

NB: Sijachapwa kibao namzungumzia jamaa yangu mmoja hivi (wink wink)
...lizime soo chap chap, 'jidai' kumgeuzia na shavu la pili 'azibue, kisha unajizimua kwa kumwambia; "aaahh nawe huachi wivu wako weye, mwanamke yule ndio wa kunirusha roho mimi?, kakuzidi nini!?"
 

Forum statistics

Threads 1,236,811
Members 475,293
Posts 29,268,763