Ukiwa Tanga usiwe na haraka

Kumbe unazungumzia tabia za ushoga, mbona dar hamshangai kuna mambo ya kweli lakini mengi ni chumvi tupu, niliwahi kuambiwa Tanga ukipiga teke hata kifuu kinaongea lakini nilikuwa napiga hata kuku lakini sijawahi kushuhudia hicho kitu.
 
hata alkasusu watakiwa kunywa taratibuuu ndo inafanya kazi vizuri
 
Kajamaa umefika Tanga gani Wewe?
Una uhakika?
 
Hahahaha umenikumbusha mbali

Hivi kwanini Tanga kuta nyingi mitaani zimeandikwa 'fulani shoga' 😅😅😅 labda 'ommy shoga' nimekutana nayo sana hii na wanaume kukuambia 'mamboo' huku wakikusindikiza na macho.
 
Hawaoni improvement yako na hawajali.
Hakuna kutambiana huko...! ukute gari lako hilo wanalitumia usiku kufanya shughuli zao wakati umelala. Sasa wakuonee wivu kwa lipi (Purely Jokes, mkuu. Usije ukahama mji bure. Ha ha ha aaa!)
 
Ukimpa kazi mtu wa Tanga uwe mvumilivu kusubiria.
Mtu anakuwa radhi ailaze kazi ambayo inamwingizia kipato kwasababu ya kucheza bao.
 
Tanga Nyumba Mganga Nyumba......
 
Ha ha ha !
Tanga kunani hiyo.
Nimekaa hapo miaka takriban 18 iliyopita.
Tanga hakuna majotro!!
Ukija na mihemuko utapoa au kupozwa na uwe mpole tu.
Mitaa ya Nyumbani Kwetu, u Tanga by Night sijui kma ipo.
 
Wanaume wa Tanga wanaukubwa gani wale?

Wanawezaje kuenea kwenye beseni la kuogea tu ?
 
massage ya kiswahili wenyewe wanaita kusinga, hahahahaha Tanga kuna raha zake bwana kwa tunaopenda burudani....kilago chawekwa chini wenyewe waita kijamvi kidume unalazwa hahahahahaha lazima usahau kufa...me simo muoe vijana..
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mkuu hizi nj propaganda tu za vijiweni kama zile zibazovumishwa kuwa sumbawanga kuna uchawi saba ilhali ukifika kule mambo ni tofauti. Kwa hiyo zisikunyime usingizi
Usifanye mchezo na Sumbawanga wewe
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…