Ukitongoza "changudoa" mombasa vumilia maswali


ze encyclopedia

ze encyclopedia

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
291
Points
225
ze encyclopedia

ze encyclopedia

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
291 225
Kama: Babie nataka tu-have sex
Shiko: Saa hii ama baadaye?
Kama: Saa hii
Shiko: Kwa bed ama kwa sofa?
Kama: Sofa
Shiko: 2-seater ama 3- seater?
Kama: Ama twende tu bed
Shiko: Juu ya sheets ama chini ya sheets?
Kama: Juu ya sheets
Shiko: Na juala ama kavu kavu?
Kama: Na juala
Shiko: Trust ama Salama?
Kama: Salama
Shiko: Flavoured ama normal?
Kama: Flavoured, Daaah
Shiko: Banana flavour ama strawberry?
Kama: Strawberry
Shiko: Uko nazo ama unaendea kwa shop?
Kama: Nitaendea shop
Shiko: Shop ya Mama Kamau ama Mama Shiru?
Kama: Ama tukiss tu,wachana na sex
Shiko: Deep kiss ama peck?
Kama: Uko na ujinga sasa!
Shiko: Mwingi ama kidogo?
Kama: By the way nitaku-dump!
Shiko: Saa hii ama na text?
Kama: Toka HAPA ata nitagetdame mwingine!
Shiko: Mrefu ama height yangu?
Kama: TOKA HAPA! TOKA! Kwenda!
Shiko: TENA HUTAKI SEX??
Kama: Nope... Nitamustarbate tu!
Shiko: Na sabuni ama vaseline
Kama: Na chilli-sauce punta wewe...
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,480
Points
1,225
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,480 1,225
thththththththththteeee...
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Hiyo ni sawa na ile ya baba na Ally, Ilikua hivi;
BABA; Ally nilitee soda hapo kwenye friji.
ALLY: coca au nani?
BABA:coca.
ALLY; ya kopo au ya chupa.
BABA; ya chupa.
ALLY; ya moto au ya baridi?
BABA; ya baridi.
ALLY: ya hapa hapa au nikanunua dukani?
BABA; ya hapa hapa.
ALLY; Kwenye glass au kwenye kikombe?
BABA; kwenye glass
ALLY; sasa hiv au baadae?
BABA; halafu Ally nitakupiga? mpumbavu wewe, leta hio soda.
ALLY; utanipiga sasa hivi au baadae?

BABA; halafu nitakuua, shenzi wewe.
ALLY; utaniua na bastola au kisu?
BABA; nitakupiga bastola.
ALLY; ya kichwa au ya tumbo?
BABA; toa njee, mpumbavu wewe
ALLY; sasa hivi au baadae?
BABA; sasa hivi.
ALLY; kwa hiyo soda utaki tena?????
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,459
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,459 2,000
Ahahhahaha hiyo kali sana...maana wao ni ma proffessional zaidi wanatafuta kujua unataka huduma aina gani na itakuwaje!!
 
Msherwa

Msherwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
1,338
Points
2,000
Msherwa

Msherwa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
1,338 2,000
HIVI CHANGUDOA ANATONGOZWA

via nimeuliza tu
 
brightrich

brightrich

Senior Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
138
Points
0
brightrich

brightrich

Senior Member
Joined Nov 19, 2010
138 0
Nimecheka sana, thank you for making my day ze encyclopedia, daah! mbavu zangu, je na machangudoa wa Tz nao wana maswali? Kama yapo naomba utujuze tafadhali.
 
molely molly

molely molly

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2011
Messages
317
Points
0
molely molly

molely molly

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2011
317 0
mbongo hajiamini yani chap kwa haraka aulize maswali akose mteja!! chezea kimboka nini?
 
piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,256
Points
1,195
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,256 1,195
Maswali balaaaa inabidi umtimulie mbali
 

Forum statistics

Threads 1,295,991
Members 498,495
Posts 31,230,032
Top