Jolie Jolie
JF-Expert Member
- Dec 28, 2017
- 7,406
- 13,824
Siku izi watoto wanacheza kweny marumaru na kubonya bonya laptop na midoli inayoongea,hizi mambo hawaziwez
Mbona me nimecheza sana hiyo michezo lakini sijawahi na akili mingi..?
BIla shaka umepima akili zako na somo la hesabu..kuweza masomo sio akili,ni kama useme usain bolt ana akili,akili ni zaidi ya hapoMbona me nimecheza sana hiyo michezo lakini sijawahi na akili mingi..?
Hahahah ndomana nashangaa..me hesabu Nina f.BIla shaka umepima akili zako na somo la hesabu..kuweza masomo sio akili,ni kama useme usain bolt ana akili,akili ni zaidi ya hapo
Halafu huna akiliNimecheza sana hiyo mwanzoni mwa miaka ya 90s
Ninazo kidogoHalafu huna akili