Ukitaka mwanao awe na akili, mruhusu afanye hivi

kasulamkombe

JF-Expert Member
Oct 3, 2017
2,233
2,000
AKILI MTOTO8.jpg
AKILI MTOTO1.jpg
AKILI MTOTO2.jpg
AKILI MTOTO4.jpg
AKILI MTOTO6.jpg
 

Attachments

  • AKILI MTOTO3.jpg
    File size
    54.2 KB
    Views
    65
  • AKILI MTOTO5.jpg
    File size
    42.7 KB
    Views
    54
  • AKILI MTOTO7.jpg
    File size
    59 KB
    Views
    60
  • AKILI MTOTO9.jpg
    File size
    56.3 KB
    Views
    60
  • AKILI MTOTO10.jpg
    File size
    44.8 KB
    Views
    50

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
23,745
2,000
Kwa hiyo Mleta Uzi unalaumu Wazazi wako Kwa kutokukupa ruksa ya kucheza hiyo michezo?
 

naiman64

JF-Expert Member
Nov 22, 2013
6,141
2,000
Wengi wanakuwa hawana akili darasani maana. wanawaza vipindi viishe wakacheze hiyo michezo yao

Ipo michezo ya kumfanya Mtoto awe na akili sio hiyo

Hiyo hapo ni kumfanya Mtoto achanganyike na wenzake na kuokota vijitabia ambavyo kwao havipo
 

Aigoo

JF-Expert Member
Feb 27, 2015
3,056
2,000
Sio kweli ..kama baba na mama walikuwa vilaza usitegemee mtoto atakuwa genius
 

kasulamkombe

JF-Expert Member
Oct 3, 2017
2,233
2,000
Akili zipo kwa mtoa mada
huu mfumo wetu wa elimu watu bado wanafikiri kuwa na akili ni kukariri masomo ya darasani! Viongozi wengi tulionao wameruka baadhi ya hatua wakiwa watoto wanazifanya sasa kazini ukubwani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom