DiasporaUSA
JF-Expert Member
- Aug 27, 2016
- 23,964
- 30,836
SijajuaHahahah huyo ana pepo mchafu, ina maana anataka agongwe na watu tofauti?
Vipi upo kwenye ndoa ?
SijajuaHahahah huyo ana pepo mchafu, ina maana anataka agongwe na watu tofauti?
😂😂😂😂 with examplesMmh, hebu kamuoe joyce kiria kwanza halafu u practice huo waraka wako akishaanza kukusaliti!
Naunga mkono hoja hata kama huna elaMwanamke ni binadamu kama ulivyo wewe mwanaume Mwenzangu
Kwa ufupi tu ni kwamba katika kipindi cha ndoa yangu yenye uhai wa takribani miaka kumi na moja sasa nilicho jifunza katika mahusiano Haya ukitaka Kumuweza Mwanamke. Usitumie nguvu kubwa sana katika kumuongoza Mwanamke kwa maana ya kuwa mkali kupita kiasi hapo wanaume wenzangu Mwanamke hautamuweza
Mwanamke anahitaji kupendwa au kuthaminiwa, Mwanamke anahitaji kukumbushwa kila mara kwa heshima no matter how many times umezungumza nae Mwanamke anahitaji kupewa tahadhali ya mambo kadha wa kadha, ukienda tofauti na hapo ndio mwanzo wa kufarakana.