UKITAKA KUJUA WANAWAKE WANAVYOJUA KUFIKILIA KWA UNDAN ...(SIKU YA WANAWAKE DUNIANI)๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

mwakajingatky

JF-Expert Member
May 30, 2018
551
1,000
Ukitaka kujua jinsi gani wanawake (ladies) huwa wanafikilia deep...cheki tuu siku ya maadhimisho yao tarehe 8,march

kwanini tarehere 8,(iyo nane viiipi๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚)


HAPPY WOMEN DAY...WE LOVE YOU๐Ÿต๐Ÿต
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom