Ukitaka kugombana na mwanamke wako mwambie tu afuate process

Ukitaka kugombana na mwanamke wako mwambie tu afuate process

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Posts
6,207
Reaction score
7,364
Hawa watu ni too ambitious ila kwa bahati mbaya hawana katika maisha yao msamiati unaoitwa process. Akitaka kitu anataka leo leo, hapohapo wala hafikirii kinapatikanaje.

Unaweza kuwa unaishi na mke wako kwenye nyumba ya kupanga, chumba kimoja tu na unakuta mnajibana kwasababu ya ugumu wa maisha. Lakini usishangae jioni unarudi kutoka kwenye michakato yako anakwambia ununue gari kama la baba flani yeye amechoka kupanda daladala.

Hua wanababaika sana na mafanikio ya watu bila kujali hao watu walipitia mchakato gani kufikia pale walipo. Wanapenda vitu vifanyike na viwe overnight. Yani alale halafu aamke tu bwaaaa nae ni mke wa tajiri mkubwa sana!

Sasa Mtu kama huyo jifanye unamuelewesha hali halisi ya maisha kwamba ni lazima mpitie shida kabla ya kupata mafanikio....anaenda kwa mchungaji kukuombea roho ya shida ikutoke.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hawa watu ni too ambitious ila kwa bahati mbaya hawana katika maisha yao msamiati unaoitwa process. Akitaka kitu anataka leo leo, hapohapo wala hafikirii kinapatikanaje.

Unaweza kuwa unaishi na mke wako kwenye nyumba ya kupanga, chumba kimoja tu na unakuta mnajibana kwasababu ya ugumu wa maisha. Lakini usishangae jioni unarudi kutoka kwenye michakato yako anakwambia ununue gari kama la baba flani yeye amechoka kupanda daladala.

Hua wanababaika sana na mafanikio ya watu bila kujali hao watu walipitia mchakato gani kufikia pale walipo. Wanapenda vitu vifanyike na viwe overnight. Yani alale halafu aamke tu bwaaaa nae ni mke wa tajiri mkubwa sana!

Sasa Mtu kama huyo jifanye unamuelewesha hali halisi ya maisha kwamba ni lazima mpitie shida kabla ya kupata mafanikio....anaenda kwa mchungaji kukuombea roho ya shida ikutoke.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hakuna mwanamke wa hivo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hawa watu ni too ambitious ila kwa bahati mbaya hawana katika maisha yao msamiati unaoitwa process. Akitaka kitu anataka leo leo, hapohapo wala hafikirii kinapatikanaje.

Unaweza kuwa unaishi na mke wako kwenye nyumba ya kupanga, chumba kimoja tu na unakuta mnajibana kwasababu ya ugumu wa maisha. Lakini usishangae jioni unarudi kutoka kwenye michakato yako anakwambia ununue gari kama la baba flani yeye amechoka kupanda daladala.

Hua wanababaika sana na mafanikio ya watu bila kujali hao watu walipitia mchakato gani kufikia pale walipo. Wanapenda vitu vifanyike na viwe overnight. Yani alale halafu aamke tu bwaaaa nae ni mke wa tajiri mkubwa sana!

Sasa Mtu kama huyo jifanye unamuelewesha hali halisi ya maisha kwamba ni lazima mpitie shida kabla ya kupata mafanikio....anaenda kwa mchungaji kukuombea roho ya shida ikutoke.

Sent using Jamii Forums mobile app


Akikuendea kwa mchungaji basi huyo ni mke mwema maana atakuwa anakupenda. Wengi wao wanakuendea kwa fundi mitambo (mchawi) na baadhi ya mavuzi yako, mate, shahawa, nguo n.k. ili akuchezee akili uwehuke na kuwa zomboe wake wa kutafuta. Wanawake hawa, wengi wao wanatoka familia za kichawi.
 
Msamehe tu ,ila ningekua Mimi ningemwambia ahamie huko alikoona gari la huyo mtu
 
Hawa watu ni too ambitious ila kwa bahati mbaya hawana katika maisha yao msamiati unaoitwa process. Akitaka kitu anataka leo leo, hapohapo wala hafikirii kinapatikanaje.

Unaweza kuwa unaishi na mke wako kwenye nyumba ya kupanga, chumba kimoja tu na unakuta mnajibana kwasababu ya ugumu wa maisha. Lakini usishangae jioni unarudi kutoka kwenye michakato yako anakwambia ununue gari kama la baba flani yeye amechoka kupanda daladala.

Hua wanababaika sana na mafanikio ya watu bila kujali hao watu walipitia mchakato gani kufikia pale walipo. Wanapenda vitu vifanyike na viwe overnight. Yani alale halafu aamke tu bwaaaa nae ni mke wa tajiri mkubwa sana!

Sasa Mtu kama huyo jifanye unamuelewesha hali halisi ya maisha kwamba ni lazima mpitie shida kabla ya kupata mafanikio....anaenda kwa mchungaji kukuombea roho ya shida ikutoke.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna mpuuzi mmoja analazimishaga mambo namna hio, huwaga namchekigi tu af nasema hiiii! Atulize mshono mamamae
 
Back
Top Bottom