Ukisikia vita ya tatu ya Dunia ndio hii

Ukisikia vita ya tatu ya Dunia ndio hii

Mwanaume huwezi nyamaza lazima utafute angle ulipize kisasi..! Maana uhalisia ni bora mume achepuke ila siyo mke aisei..! Mke anauma vibaya mno(ujue mume ni metal/donor ila mke nonmetal/receiver)

Jamaa akiacha kamas zake mule loooh...![emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
Hahahahahahhaaaaaa umenichekesha sana kwahiyo nyinyi mkicheat ni sawa ila sisi tukicheat sio sawa
 
Hahahahahahhaaaaaa umenichekesha sana kwahiyo nyinyi mkicheat ni sawa ila sisi tukicheat sio sawa
Wewe tangu dunia ianze uliwahi kuona mke mwenye kuolewa na wanaume 2, misafu inasema Daudi na mwanae Suleimani walikuwa na wake 700 na michepuko 300 wote wanapigwa msaloboko..!

Shida nyie impacts athari inabaki(kukojolewa kwenye nanilii..) Huwa nikifikiria hiyo natamani nioe bikra na hakuna kuchepuka.
 
Wewe tangu dunia ianze uliwahi kuona mke mwenye kuolewa na wanaume 2, misafu inasema Daudi na mwanae Suleimani walikuwa na wake 700 na michepuko 300 wote wanapigwa msaloboko..!

Shida nyie impacts athari inabaki(kukojolewa kwenye nanilii..) Huwa nikifikiria hiyo natamani nioe bikra na hakuna kuchepuka.
Heheheheheeee haya bhana na huyo bikra labda uwe unamfungia ndani tu hamna kutoka nje ili asikutane na nyakunyaku
 
Hakuna vita hapo unatoka vizuri na mkeo mnaenda nyumbani na hakuna kupigana..! Ngoma doroo..!
Tena kila mmoja atakuwa anaogopa kumuuliza mwenzio juu ya hilo tukio, maana kila mmoja atakuwa anajiuliza mwenzio akianzisha lazima yatibuke zaidi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom