bs group
JF-Expert Member
- Apr 28, 2017
- 816
- 523
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Na mara baada ya mke kuingia toka saloon mume wake akamrukia na kuviringishana kitandani mara chaga ya kitanda ikatenguka na kujikuta wamewalalia wale waliofichwa uvunguni...
Hakuna vita hapo unatoka vizuri na mkeo mnaenda nyumbani na hakuna kupigana..! Ngoma doroo..!Hahahahahaaaaaaaa my ribs.......sipati picha hiyo vita itakavokua
Hahahahahaaaa ila sidhani kama kutakuwa na uaminifu tena kati yaoHakuna vita hapo unatoka vizuri na mkeo mnaenda nyumbani na hakuna kupigana..! Ngoma doroo..!
Sasa nani ampige mwenziwe mnaombana pooh..! Life linasonga[emoji23] [emoji23] [emoji23]Hahahahahaaaa ila sidhani kama kutakuwa na uaminifu tena kati yao
Ila kwa kweli ni aibu sanaSasa nani ampige mwenziwe mnaombana pooh..! Life linasonga[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Aibu ya nini?? Angekamatwa mmoja ndiyo aibu ila hapo sawia kabisa..!Ila kwa kweli ni aibu sana
Aibu ya kwamba wote wanacheat......mimi binafsi ningejisikia aibu sanaAibu ya nini?? Angekamatwa mmoja ndiyo aibu ila hapo sawia kabisa..!
Haah..! Mimi ndiyo najikausha km sijafanya kitu, naukitaka kumtesa mwenzio fanya hutaki kuzungumzia hilo jambo..!Aibu ya kwamba wote wanacheat......mimi binafsi ningejisikia aibu sana
Eee bwana dahUMEMUAGA mkeo unaenda kazini, ukapita kwa mchepuko wako, wakati unajimwaya-mwaya na mchepuko, mume wa mchepuko akagonga mlango, ikabidi ufichwe uvunguni mwa kitanda.
Wakati bado upo uvunguni ka mchepuko kakamuaga mume wake kwamba, kanaenda saloon, mume wa ka-mchepuko naye akaona ndo muda wa kuita mchepuko wake, akauita ukaja, wakajimwayamwaya kwa sana muda huo wee bado upo uvunguni.
Mara mchepuko wako akarudi kutoka saloon, akagonga mlango, ikabidi mume wa mchepuko wako aufiche uvunguni mchepuko wake. Kucheki hivi kumbe mchepuko wenyewe ndo mke wako uliyemuaga unaenda kazini, kwa hiyo wewe na mke wako wote mkawa mmefichwa uvunguni...Ukisikia vita ya tatu ya dunia, ndo hii sasa.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Yani hapo sidhani kama hata mmoja wao atakuwa na guts za kumuuliza mwenzie.......ni bora kila mmoja akakaa kimyaHaah..! Mimi ndiyo najikausha km sijafanya kitu, naukitaka kumtesa mwenzio fanya hutaki kuzungumzia hilo jambo..!
Mwanaume huwezi nyamaza lazima utafute angle ulipize kisasi..! Maana uhalisia ni bora mume achepuke ila siyo mke aisei..! Mke anauma vibaya mno(ujue mume ni metal/donor ila mke nonmetal/receiver)Yani hapo sidhani kama hata mmoja wao atakuwa na guts za kumuuliza mwenzie.......ni bora kila mmoja akakaa kimya