Ukipendwa penda, utakuja kupenda na usipendwe

Ukipendwa penda, utakuja kupenda na usipendwe

mzee wa kasumba

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Posts
1,440
Reaction score
2,967
Binti mmoja nilimtokea wiki mwezi uliopita, binti yule kwakweli nilimpenda sana na nilijitoa kwa chochote alichohitaji.

Sasa moja kwa moja kulingana na umri alionao, alijikuta sana na kujiona matawi ya juu sana. Aisee yaani ikawa nikituma ujumbe unaweza kujibiwa baada ya dakika hata 50, ukipiga simu kupokea ataamua mwenyewe kulingana na mood aliyonayo muda huo.

Nikasema anhaa sawa sawa.

Nikaona isiwe shida, nikafuta namba na kumpotezea tu ingawa nilimgharamikia sana baadhi ya mambo. Lakini nkajisemea moyoni tu kuwa huyu hanitaki hivyo sina budi kujiengua.

Nilipopiga kimya naye akapiga kimya

Wiki mbili zikakatika, kibaruani alipokuwa anafanya akaacha / akaachishwa.

LEO NIMEAMKA NAKUTA ujumbe unasema "Naomba kuzungumza nawe"

Nikamuuliza nan samahan? anasema mimi "FULANI"

Nikamwambia je? naweza kukupigia unipe huo ujumbe? Akadai kuwa anataka kuonana nami LIVE...

Oooo nkajua huyu tayari ameona umuhimu wangu. Sasa hapa nangoja mda ufike nikasikilize huo ujumbe.


ILA
Kiukweli nilishamtoa akilini, yaani hayupo kabisa na kibaya zaidi nimeshafanya "replacement" Sijajua ujumbe wake utahusiana na nini lakini kikubwa simhitaji tena na akilazimisha mahusiano tena atakuja apate maumivu ambayo hajayatarajia.

UJUMBE
"Ukipendwa penda, utakujapenda usipendwe"

mzee wa kasumba
 
Andaa tu hela mkuu, huyo atakuwa anazihitaji.
 
Eeeh huyo kashaingia kwenye mtego mwanawane. Yaani hapo wee sasa ndio unatakiwa kumuonyesha kwa mwanaume sio wakuchezewa.

Mgeggede kisawasawa alafu unamuweka kama f.ck buddy tuu.
 
Kabla ya kumla, mwambie nimeshapata mwingine. Ili ajue kabisa kosa alilofanya.

Ili nitakapomtongoza mimi asifanye ujinga huo tena kwangu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Binti mmoja nilimtokea wiki mwezi uliopita, binti yule kwakweli nilimpenda sana na nilijitoa kwa chochote alichohitaji.

Sasa moja kwa moja kulingana na umri alionao, alijikuta sana na kujiona matawi ya juu sana. Aisee yaani ikawa nikituma ujumbe unaweza kujibiwa baada ya dakika hata 50, ukipiga simu kupokea ataamua mwenyewe kulingana na mood aliyonayo muda huo.

Nikasema anhaa sawa sawa.

Nikaona isiwe shida, nikafuta namba na kumpotezea tu ingawa nilimgharamikia sana baadhi ya mambo. Lakini nkajisemea moyoni tu kuwa huyu hanitaki hivyo sina budi kujiengua.

Nilipopiga kimya naye akapiga kimya

Wiki mbili zikakatika, kibaruani alipokuwa anafanya akaacha / akaachishwa.

LEO NIMEAMKA NAKUTA ujumbe unasema "Naomba kuzungumza nawe"

Nikamuuliza nan samahan? anasema mimi "FULANI"

Nikamwambia je? naweza kukupigia unipe huo ujumbe? Akadai kuwa anataka kuonana nami LIVE...

Oooo nkajua huyu tayari ameona umuhimu wangu. Sasa hapa nangoja mda ufike nikasikilize huo ujumbe.


ILA
Kiukweli nilishamtoa akilini, yaani hayupo kabisa na kibaya zaidi nimeshafanya "replacement" Sijajua ujumbe wake utahusiana na nini lakini kikubwa simhitaji tena na akilazimisha mahusiano tena atakuja apate maumivu ambayo hajayatarajia.

UJUMBE
"Ukipendwa penda, utakujapenda usipendwe"

mzee wa kasumba

Acha kulazimisha mapenzi mkuu wewe ndio unaonekana kupe


Sent using IPhone X
 
Sasa hata hujajua unaitiwa nini.
Ushaanza kujipa majibu mwenyewe
Why usisikilize?Labda anataka kukopa Tu hela?
 
Thanks
Binti mmoja nilimtokea wiki mwezi uliopita, binti yule kwakweli nilimpenda sana na nilijitoa kwa chochote alichohitaji.

Sasa moja kwa moja kulingana na umri alionao, alijikuta sana na kujiona matawi ya juu sana. Aisee yaani ikawa nikituma ujumbe unaweza kujibiwa baada ya dakika hata 50, ukipiga simu kupokea ataamua mwenyewe kulingana na mood aliyonayo muda huo.

Nikasema anhaa sawa sawa.

Nikaona isiwe shida, nikafuta namba na kumpotezea tu ingawa nilimgharamikia sana baadhi ya mambo. Lakini nkajisemea moyoni tu kuwa huyu hanitaki hivyo sina budi kujiengua.

Nilipopiga kimya naye akapiga kimya

Wiki mbili zikakatika, kibaruani alipokuwa anafanya akaacha / akaachishwa.

LEO NIMEAMKA NAKUTA ujumbe unasema "Naomba kuzungumza nawe"

Nikamuuliza nan samahan? anasema mimi "FULANI"

Nikamwambia je? naweza kukupigia unipe huo ujumbe? Akadai kuwa anataka kuonana nami LIVE...

Oooo nkajua huyu tayari ameona umuhimu wangu. Sasa hapa nangoja mda ufike nikasikilize huo ujumbe.


ILA
Kiukweli nilishamtoa akilini, yaani hayupo kabisa na kibaya zaidi nimeshafanya "replacement" Sijajua ujumbe wake utahusiana na nini lakini kikubwa simhitaji tena na akilazimisha mahusiano tena atakuja apate maumivu ambayo hajayatarajia.

UJUMBE
"Ukipendwa penda, utakujapenda usipendwe"

mzee wa kasumba
Kuna wengine wanapenda mara baada ya thamani zao kuwa outdated
 
Kwa sisi wazoefu wa hawa watu, hayo mapozi ni kawaida yao sana. Demu akikuletea mapozi hupaswi kukata tamaa. Ni asili yao kuwa hivyo. Wengine tunapopewa papuchi kirahisi huwa tunawaweka kwenye kundi la vyangudoa.
 
Nenda ila kuwa makini usije ukatoka huko ukaleta mrejesho kuwa umemsamehe maana umemuhurumia na umeona kawa mzuri sana basi we ujue Tu tayari umelogwa
 
Back
Top Bottom