Ukiona hizi picha unakumbuka nini?

Ukiona hizi picha unakumbuka nini?

Red black

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2019
Posts
18,190
Reaction score
58,794
Screenshot_20261012-145743~2.jpg
 
Kabila jipya na Ngoma mpya ya kienyeji ya kabila la dar es salaam Ngoma aina ya brass band ya kuukaribisha wageni wakati mikoani Kuna Ngoma za asili za lizombe, mganda, ukala, mawindi, bugobogobo wanazovaa mavazi ya kutosha ya ngozi za wanyama na kutivua vumbii
 
Kabila jipya na Ngoma mpya ya kienyeji ya kabila la dar es salaam Ngoma aina ya brass band ya kuukaribisha wageni wakati mikoani Kuna Ngoma za asili za lizombe, mganda, ukala, mawindi, bugobogobo wanazovaa mavazi ya kutosha ya ngozi za wanyama na kutivua vumbii
😀
 
Back
Top Bottom