Ni Ahadi ipi unakumbuka na haijatekelezwa?

Ni Ahadi ipi unakumbuka na haijatekelezwa?

idiomer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Posts
276
Reaction score
331
Bwawa la Mwalimu Nyerere likikamilika umeme utashuka bei

Gesi ya Mtwara itasambazwa mikoani kila nyumba.

Taasisi za umma mwisho 2025 kutumia kuni

Kwenye msafara wangu mawaziri watapanda basi la pamoja.
Ifikapo mwaka...wizara zote ziwe zimehamia dodoma
Bima za afya kwa wote

Maji kutoka ziwa Victoria kwenda Tabora
Hotuba za kila mwezi
Kitabu kimoja mtoto mmoja
Tutajenga Arena au concert hall kubwa Dar

Depo kubwa la mafuta kujengwa
Bwawa kubwa la maji kujengwa Morogoro.




Wewe ipi ? Ahadi Unakumbuka na haijatekelezwa?
 
1. Ari mpya Nguvu mpya na kasi mpya.
2. Maisha Bora kwa kila Mtanzania.
JPM.

3. Ujenzi wa Uwanja wa Michezo Dodoma kwa Kushirikiana na Mfalme wa Morocco.
4. Barabara ya Mzunguko Dodoma Nzima ( Ring road.)
JPM.

4. Siku 100 za kwanza tutaanza Mchakato wa katiba mpya.
5.Tutaanzisha Grid ya Taifa ya Maji kutoka ziwa victoria.
6. Tutakuwa na 4Rs
SAMIA.
 
Back
Top Bottom