Ukioa mwanamke unaempenda sana ni hatari? Wewe unasemaje?

Ukioa mwanamke unaempenda sana ni hatari? Wewe unasemaje?

Joined
Jun 8, 2012
Posts
8
Reaction score
1
Katika hali ya kawaida mtu huweza kushangaa hoja hii. Ukweli ni kuwa watu wengi wanafikiri wakioa au kuolewa na watu wanaowapenda sana maisha huwa ya furaha sana lakini wengi wamekuwa wakilazimika kufanya mambo hata nafsi zao hazipendi kwa kuwa tu wanaogopa wampendae atachukia au atamwacha. Ni vyema basi mtu kuoa au kuolewa na mtu umpendae wastani ili kuwa na kuambiana tunavyopenda na tusivyopenda vinginevyo tutaogopa kuwaudhi watu tunaowapenda kupita kiasi.
WEWE UNAONAJE? NI VYEMA AU SI VYEMA KUOA AU KUOLEWA NA MTU UMPENDAE KUPIATA KIASI?
 
ndoa sio kitu cha mchezo wala majaribio..... Unapaswa kuoa/olewa na mtu unayempenda......

Unadhani kuishi na mtu ambaye huna mapenzi nae kivile ni mchezo?
 
jamani naipenda hii forum! natangaza rasmi leo kha! uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii umuoe ambaye unampenda wastani! hii kubwa kuliko!
 
bora kuoa au kuolewa na unaempenda , kwani ukiolewa na usie mpenda utafanya visa na hapo haitokuwa sawa utamuonea tu mtu kwani yy atakuwa ktk hard situation ,na ww ulieoa au kuolewa hutoishi nae na kwa raha .
 
Chochote kinachozidi kiasi ni hatari hivyo basi ni hatari pia kumwoa au kuolewa na mtu unaempenda kupita kiasi kwa hayo sio mapenzi tena kwani yameshazidi kiasi hayo yatakuwa na jina lake lingine
 
Katika hali ya kawaida mtu huweza kushangaa hoja hii. Ukweli ni kuwa watu wengi wanafikiri wakioa au kuolewa na watu wanaowapenda sana maisha huwa ya furaha sana lakini wengi wamekuwa wakilazimika kufanya mambo hata nafsi zao hazipendi kwa kuwa tu wanaogopa wampendae atachukia au atamwacha. Ni vyema basi mtu kuoa au kuolewa na mtu umpendae wastani ili kuwa na kuambiana tunavyopenda na tusivyopenda vinginevyo tutaogopa kuwaudhi watu tunaowapenda kupita kiasi.
WEWE UNAONAJE? NI VYEMA AU SI VYEMA KUOA AU KUOLEWA NA MTU UMPENDAE KUPIATA KIASI?

Mtizamo wangu ni kwamba oa au olewa na m2 anayekupenda kwa sababu ni rahis kujlazmisha kumpenda m2 usiyemfeel kuliko kumbadilisha acyekupenda akupende.
 
Mtizamo wangu ni kwamba oa au olewa na m2 anayekupenda kwa sababu ni rahis kujlazmisha kumpenda m2 usiyemfeel kuliko kumbadilisha acyekupenda akupende.

Kujilazimisha..Not willingly.hiyo hapo ni tatizo p4a,u wil always think of da one u love.
 
bora kuolewa na umpendaye kwa dhati kuliko usiye mpenda jamani mana ni ngumu sana kuishi ndani na mtu usiyempenda
 
wanawake huwa hawapindi,,,wanashawishika na kutii tu,,,,hivyo ukimpenda mwanamke saaana,,akishawishiwa na mwingine akamtii utakufa ka bp,,,,,ndo mana wengine wanaoa kwa mikataba,,,,hakuna kupendana,,ni mume anapenda,,,,,wanawake aweza tii sana kwa maslahi tarajali au vile ameridhika,,nje ya hapo utaisoma number za kirumi,,,,,,
 
Sasa hapo inabidi tujue upendo wa wastani ukoje! Halafu mkikosana unawmwacha haraka! You have Ann, u lover her so much! You have Jane, 'unampenda wastani'(ingawa siielewi dhani hii). Then u go for Jane! Something must be wrong upstairs
 
Ndugu hakuna hatari kama hiyo kuoana na mtu unayempenda kupindukia, tena inakuaga hv ww unampenda kuliko kifani alafu yeye anajifunza akupende vp kila siku ijayo katika mapenz yako na mfunzo yake.. Nakwambia utakufa umwache akidunda na wengine apendavyo. Nikama maji kukaa ndan ya ndoo na ndoo kuelea juu ya maji, ndoo haikai ktk maji.
 
Bora kuoa mtu usiyempenda sana maana ukimpenda sana ata kusumbua sana.

Ndio pale unapomkuta na mwanaume chumbani kwako na kumsamehe. Na anapo gundua anapendwa sana ana kutesa sana.
 
Katika hali ya kawaida mtu huweza kushangaa hoja hii. Ukweli ni kuwa watu wengi wanafikiri wakioa au kuolewa na watu wanaowapenda sana maisha huwa ya furaha sana lakini wengi wamekuwa wakilazimika kufanya mambo hata nafsi zao hazipendi kwa kuwa tu wanaogopa wampendae atachukia au atamwacha. Ni vyema basi mtu kuoa au kuolewa na mtu umpendae wastani ili kuwa na kuambiana tunavyopenda na tusivyopenda vinginevyo tutaogopa kuwaudhi watu tunaowapenda kupita kiasi.
WEWE UNAONAJE? NI VYEMA AU SI VYEMA KUOA AU KUOLEWA NA MTU UMPENDAE KUPIATA KIASI?

ni vyema
 
ndoa sio kitu cha mchezo wala majaribio..... Unapaswa kuoa/olewa na mtu unayempenda......

Unadhani kuishi na mtu ambaye huna mapenzi nae kivile ni mchezo?

BadiliTabia...Sikubaliani nawe moja kwa moja kwa haya uyasemayo. Wasichana/wanawake wengi hapa Bongo siku hizi hawaolewi na mtu eti kwa sababu wanampenda; hapana, ila wanafuata material things. Haswa ukiangalia idadi kubwa ya wanawake wanao olewa na hawa vijana wa kuuza unga, unataka kuniambia they are there for the love? Heck no, but they'll do anything na watakubali kunyanyasika ili waonyeshe kuwa wako serious na ndoa zao. Mwanamke gani mwenye akili timamu anakubali kuwa a spare tyre? Nasema hivi kwa sababu vijana wengi wenye mahela machafu hapa Bongo, yaani asilimia 100 ni malaya na wake zao wanajua hivyo lakini wanavumilia because they are there for the ride. Kutoka kwenye ndoa zao hawawezi kwani walishatambia wenzao kabla ya kuolewa, na akitoka hapo ataenda wapi kwenye matanuzi kama aliyonayo? Binafsi, najua jamaa kama watatu hivi wameoa na wapigaji mademu hodari sana hapa jijini. Cha kusikitisha wake zao wote wanajua na mara nyingi huwa wanawambia waume zao mwenzangu tafadhali jichunge huko nje na kina mama, au utasikia shemeji tafadhali muonyeni rafiki yenu jamani kwani najuwa vitu vyake huko nje. Karne hii ya 21 hakuna love Bongo, kama wewe una mapenzi Mungu akubariki ila pia nakusitikia kwani kina mama wengi kama wewe ndio wanaopelekeshwa kwenye ndoa zao na huishia kujiua kwa kutovumilia manyanyaso ya ndoa. Pole sana yasije kukukuta dada yangu ila ukweli ndo huo.
 
Last edited by a moderator:
Ndugu hakuna hatari kama hiyo kuoana na mtu unayempenda kupindukia, tena inakuaga hv ww unampenda kuliko kifani alafu yeye anajifunza akupende vp kila siku ijayo katika mapenz yako na mfunzo yake.. Nakwambia utakufa umwache akidunda na wengine apendavyo. Nikama maji kukaa ndan ya ndoo na ndoo kuelea juu ya maji, ndoo haikai ktk maji.



Si kweli, hujawahi kuona ndoo imezama kisimani au mtoni ikijaa maji? Ila umetoa point nzuri sana isipokuwa mfano tu ndiyo una utata.
 
Katika hali ya kawaida mtu huweza kushangaa hoja hii. Ukweli ni kuwa watu wengi wanafikiri wakioa au kuolewa na watu wanaowapenda sana maisha huwa ya furaha sana lakini wengi wamekuwa wakilazimika kufanya mambo hata nafsi zao hazipendi kwa kuwa tu wanaogopa wampendae atachukia au atamwacha. Ni vyema basi mtu kuoa au kuolewa na mtu umpendae wastani ili kuwa na kuambiana tunavyopenda na tusivyopenda vinginevyo tutaogopa kuwaudhi watu tunaowapenda kupita kiasi.
WEWE UNAONAJE? NI VYEMA AU SI VYEMA KUOA AU KUOLEWA NA MTU UMPENDAE KUPIATA KIASI?

Kupenda nusu nusu ni kupi huko? Unakusudia kuwa uwe hujali kwa analofanya mwenzio? usimshauri mwenzio anapokosa, au uwe na uhuru wa kumwambia chochote eti hujali nini itakuwa reaction yake?
Na kupenda sana unakusudia ni kupi? yaani huwezi kumwambia chochote eti usimkere?
Ndowa ni kitu kinachotarajiwa kuwa hatuwa ya mwanzo katika kujenga familia endelevu. Ndowa ndio jambo halali pekee kwa wawili kupata watoto na ndani ya ndowa watoto hawa wanataka walelewe hadi kufikia umri wa wao kujitegemea, sasa iwapo hamko tayari kusawazishana na kuunda msimamo wa pamoja ambao watoto wenu wataujuwa kuwa ndio msingi wa famila yenu, hapo hakutakuwa na ndowa wala familia mtakayoijenga haitokuwa na msimamo.
 
Back
Top Bottom