Ukimzagamua mke wako vilivyo atakuheshimu

Ukimzagamua mke wako vilivyo atakuheshimu

Jackson matthew

Senior Member
Joined
Jun 26, 2026
Posts
159
Reaction score
354
Kama huyu mke wangu mama amina ananiheshimu sana maana mimi masta kitandani.huwa namshushia dozi vibaya mpaka anakiri kwel ww ni mwanaume sio bora mwanaume.
 
Hongera sana ata ss wazee tuko vizurii
1000520917.jpg
 

Attachments

  • 1000528721.jpg
    1000528721.jpg
    39.3 KB · Views: 7
Kama huyu mke wangu mama amina ananiheshimu sana maana mimi masta kitandani.huwa namshushia dozi vibaya mpaka anakiri kwel ww ni mwanaume sio bora mwanaume.
Hivi kuna mwanamke hamsifii mmewe kitandani? Ishi nao kwa akili hao viumbe.....Hao hata ukipiga tako moja akitoka hapo lazima akusifie ili aendelee kula na kipofu.
 
Kama huyu mke wangu mama amina ananiheshimu sana maana mimi masta kitandani.huwa namshushia dozi vibaya mpaka anakiri kwel ww ni mwanaume sio bora mwanaume.

Kama :

1. Anakupenda
2. Anakutaka.
3. Unamvutia.

Maneno ya vijiweni haya Vijana!
 
Kama huyu mke wangu mama amina ananiheshimu sana maana mimi masta kitandani.huwa namshushia dozi vibaya mpaka anakiri kwel ww ni mwanaume sio bora mwanaume.
Hii ndio shida....wavulana mmevamia nyumba ya mwanaume!
 
Back
Top Bottom