Jackson matthew
Senior Member
- Jun 26, 2026
- 159
- 354
Kama huyu mke wangu mama amina ananiheshimu sana maana mimi masta kitandani.huwa namshushia dozi vibaya mpaka anakiri kwel ww ni mwanaume sio bora mwanaume.
Sifa ya kwanza ya kijana masikini ni nguvu nyingi za kiume..Kama huyu mke wangu mama amina ananiheshimu sana maana mimi masta kitandani.huwa namshushia dozi vibaya mpaka anakiri kwel ww ni mwanaume sio bora mwanaume.
Kulomba tena umaskin tena mkuuSifa ya kwanza ya kijana masikini ni nguvu nyingi za kiume..umasikini na nguvu za kiume ni coexist
Ni senior memberjoined june 26 2026
trash
Hivi kuna mwanamke hamsifii mmewe kitandani? Ishi nao kwa akili hao viumbe.....Hao hata ukipiga tako moja akitoka hapo lazima akusifie ili aendelee kula na kipofu.Kama huyu mke wangu mama amina ananiheshimu sana maana mimi masta kitandani.huwa namshushia dozi vibaya mpaka anakiri kwel ww ni mwanaume sio bora mwanaume.
Utajibiwa vibaya ukose usingizi.Kama huyu mke wangu mama amina ananiheshimu sana maana mimi masta kitandani.huwa namshushia dozi vibaya mpaka anakiri kwel ww ni mwanaume sio bora mwanaume.
Kama huyu mke wangu mama amina ananiheshimu sana maana mimi masta kitandani.huwa namshushia dozi vibaya mpaka anakiri kwel ww ni mwanaume sio bora mwanaume.
Hii ndio shida....wavulana mmevamia nyumba ya mwanaume!Kama huyu mke wangu mama amina ananiheshimu sana maana mimi masta kitandani.huwa namshushia dozi vibaya mpaka anakiri kwel ww ni mwanaume sio bora mwanaume.