Ukimya wa Mizengo Pinda unaashiria nini?

Ukimya wa Mizengo Pinda unaashiria nini?

Wanajamvi,

Namuulizia waziri mkuu wangu MZEE Pinda,yu wapi? au yu katika maandalizi ya shamba?

Kama mfumo wa CCM umemkwaza aje ajiunge na mawaziri wakuu wenzie tubomoe CCM.
Duuh! , itakuwa sio ukawa tena itabidi tuiite PM's CLUB.
 
Mbona hata makamo wa rais naye yuko kimya. Waacheni wapumzike kichapo walichokipata Dodoma kinatosha
 
Wanajamvi,

Namuulizia waziri mkuu wangu MZEE Pinda,yu wapi? au yu katika maandalizi ya shamba?

Kama mfumo wa CCM umemkwaza aje ajiunge na mawaziri wakuu wenzie tubomoe CCM.


Kama ya maadili ndo imemkwaza... Eti yeye na makamu wa raisi hawana maadili..Duh
 
Wanajamvi,

Namuulizia waziri mkuu wangu MZEE Pinda,yu wapi? au yu katika maandalizi ya shamba?

Kama mfumo wa CCM umemkwaza aje ajiunge na mawaziri wakuu wenzie tubomoe CCM.

katika maisha yako huko nyuma ujawai kukatwa? inatia uchungu sana
 
Mzee Pinda si kama mnavyofikiri unaujua mfumo anaujua Ukawa anaijua Tanzania Isitoshe anaijua IKULU muda mrefu kafanya kazi Ikulu hakuna BIASHARA ye yote pale ni WAZIRI WETU MKUU na atapostaafu atakuwa kama Mzee Msuya naSalim Ahmed Salim Nchi Yetu Inataka hekima zao na Siyo hizo za hao Mbayuwayu

Hekima ya kupigwa tu maana wamechoka? Huenda bado anawaaawaaaawaaaa kama kachangaa maana anamachozi vibaya
 
MizengweP anamkubali sana Lowassa, naye ni mmoja kati ya ccm mchana usiku ukawa.
 
Hivi raisi anaposema Makamu wake wa uraisi kwa miaka 10 hafai, waziri wake mkuu kwa miaka 10 hafai, mawaziri waandaamizi akina Mwandosya, Sita na Mwakyembe hawafai unategemea nini?

Kibaya zaidi akasema tena bila aibu kuwa January ni bora zaidi huoni ni TUSI baya sana kwa wazee hawa?
 
Hivi hamuwezi kujiendesha bila ya ccm? Mbona mko bize kuwaita ccm waje waokoe jahazi lenu?
 
Wanajamvi,

Namuulizia waziri mkuu wangu MZEE Pinda,yu wapi? au yu katika maandalizi ya shamba?

Kama mfumo wa CCM umemkwaza aje ajiunge na mawaziri wakuu wenzie tubomoe CCM.
Pinda ni mtu makini sana, pamoja na propaganda za kumchafua lakini mzee wa watu yuko kimya.watu kama hawa ni wachache sana hana makuu Mzee wa watu Kwake madaraka sio kila kitu ndio maana hakuona taabu kujiita mtoto wa mkulima, hana mali aliyoiba kokote hajajimilikishia kitu chochote mwacheni mtumishi wa Mungu ajipumzikie zake.
 
Back
Top Bottom