Ukimya wa Mizengo Pinda unaashiria nini?

Ukimya wa Mizengo Pinda unaashiria nini?

chiembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Posts
20,711
Reaction score
31,331
Wanajamvi,

Namuulizia waziri mkuu wangu MZEE Pinda,yu wapi? au yu katika maandalizi ya shamba?

Kama mfumo wa CCM umemkwaza aje ajiunge na mawaziri wakuu wenzie tubomoe CCM.
 
Unajua Kikwete aliwadhalilisha sana alipomuweka January Makamba kuwa anafaa kuliko waziri mkuu na makamu wa rais, basi ndio hivyo wamezira. Mtoto wa mkulima baada ya ule mchujo wa Dom alienda kujificha katavi ndio maana hata uzinduzi wa jangwani hakuwepo.
 
Mzee Pinda si kama mnavyofikiri unaujua mfumo anaujua Ukawa anaijua Tanzania Isitoshe anaijua IKULU muda mrefu kafanya kazi Ikulu hakuna BIASHARA ye yote pale ni WAZIRI WETU MKUU na atapostaafu atakuwa kama Mzee Msuya naSalim Ahmed Salim Nchi Yetu Inataka hekima zao na Siyo hizo za hao Mbayuwayu
 
teh teh teh

mtasubiri sana. pinda haji wala hafikirii kuja huko.

mtu gani na heshima na maadili yake atataka kuja huko yamkute ya chacha wangwe? au aitwe msaliti kama zito akikosana na hao jamaa wenye chama?
 
Wanajamvi,

Namuulizia waziri mkuu wangu MZEE Pinda,yu wapi? au yu katika maandalizi ya shamba?

Kama mfumo wa CCM umemkwaza aje ajiunge na mawaziri wakuu wenzie tubomoe CCM.

Hao makapi wa CCM wote wakija kuhamia kwenu utaibomoa CCM ipi tena wakati huko kwenu ndiyo kutageuka CCM in everything but name only?

Jenga chama chako kwa kutumia watu uliokaa nao kwa muda, acha kumezea mate mamluki kama fisi anayemezea mate mkono unaotikisika akifikiri utadondoka.
 
Hao makapi wa CCM wote wakija kuhamia kwenu utaibomoa CCM ipi tena wakati huko kwenu ndiyo kutageuka CCM in everything but name only?

Jenga chama chako kwa kutumia watu uliokaa nao kwa muda, acha kumezea mate mamluki kama fisi anayemezea mate mkono unaotikisika akifikiri utadondoka.

Haya maneno ni kama ya Warioba, hii kauli ni kauli kama ya Warioba.
Lini utaandika Op-ed ingine?

Ulipo hupo, hupo tulipo!
 
....nafikiri tumejifunza na huu ndio mwisho wa kudhalilisha viongozi wetu wenye hekima na hofu ya Mungu kama Pinda!
 
teh teh teh

mtasubiri sana. pinda haji wala hafikirii kuja huko.

mtu gani na heshima na maadili yake atataka kuja huko yamkute ya chacha wangwe? au aitwe msaliti kama zito akikosana na hao jamaa wenye chama?

Hayo maadili unayoongelea ni Yale aliyoyasema Kinana au? Maana alisema waliokatwa Wote hawakua-na Maadili sasa hapo nashindwa kuelewa ni Maadili yapi hayo
 
Hayo maadili unayoongelea ni Yale aliyoyasema Kinana au? Maana alisema waliokatwa Wote hawakua-na Maadili sasa hapo nashindwa kuelewa ni Maadili yapi hayo

Pinda,makamu wa rais wote hawakuwa NA maadili sembuse alitewateua
 
…huyu mzee alivyo-na-machozi mengi si ajabu amejifungia ndani analia…
 
Wanajamvi,

Namuulizia waziri mkuu wangu MZEE Pinda,yu wapi? au yu katika maandalizi ya shamba?

Kama mfumo wa CCM umemkwaza aje ajiunge na mawaziri wakuu wenzie tubomoe CCM.

Nimekubaliana na ukimya wake! Nae alikuwa kwenye kinyang'anyiro baada ya kukatwa katulia angalia safari ya matumizi ya lowassa ilivyo ishia kwenye tigo pesa airtel money na mpesa na matatizo kibao
 
Unajua Kikwete aliwadhalilisha sana alipomuweka January Makamba kuwa anafaa kuliko waziri mkuu na makamu wa rais, basi ndio hivyo wamezira. Mtoto wa mkulima baada ya ule mchujo wa Dom alienda kujificha katavi ndio maana hata uzinduzi wa jangwani hakuwepo.
yani aswaa huyu mzee shida kwa cck
 
Unajua Kikwete aliwadhalilisha sana alipomuweka January Makamba kuwa anafaa kuliko waziri mkuu na makamu wa rais, basi ndio hivyo wamezira. Mtoto wa mkulima baada ya ule mchujo wa Dom alienda kujificha katavi ndio maana hata uzinduzi wa jangwani hakuwepo.
yani aswaa huyu mzee shida kwa cck
 
Mwacheni pinda yupo ikulu anapanga baraza lake la mawaziri.chezea 'RAISI WA FIKRA'!utamuweza?
 
Back
Top Bottom