UKIMUONA: The best song kutoka kwa Diamond

UKIMUONA: The best song kutoka kwa Diamond

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Posts
25,306
Reaction score
38,511
Jamaa ni mkali na anaijua kazi yake, ila huo wimbo ni kati ya chache ninazozikubali, Mungu amsaidie pamoja na skendo zake za uzinzi.

Unaweza kutaja na wewe ni wimbo gani unaukubali toka kwake.

@elmagnifico:
yani huu wimbo toka autoe nimeuskiliza mara sijui ngapi kuna kipindi nilikiwa naweka auto replay kwa huu wimbo siku nzima.
Ukimwona kwa upande wangu ndio wimbo bora na safi kwa diamond. Producer aloutendea haki upande wa beat maana beat yake inateka hisia ukija lyrics na melody za diamond ndo kamaliza kabisa uwa nahisi kasema kile ambacho ningetamani kumwambia mtu flani.
Eeeeh ukimwoooona
 
Jamaa ni mkali na anaijua kazi yake, ila huo wimbo ni kati ya chache ninazozikubali, Mungu amsaidia pamoja na skendo zake za uzinzi.

unaweza kutaja na wewe ni wimbo gani unaukubali toka kwake.!!!!

yani huu wimbo toka autoe nimeuskiliza mara sijui ngapi kuna kipindi nilikiwa naweka auto replay kwa huu wimbo siku nzima.
Ukimwona kwa upande wangu ndio wimbo bora na safi kwa diamond. Producer aloutendea haki upande wa beat maana beat yake inateka hisia ukija lyrics na melody za diamond ndo kamaliza kabisa uwa nahisi kasema kile ambacho ningetamani kumwambia mtu flani.
Eeeeh ukimwoooona
 
Yaaani ukimwona....! Duh hata kwangu in mwaaaaaaaaa........kajamaa huwa sikapendi sana lakini kwa songi hili tangu nilisikie...nakapa salute kwa kweli. .....big up ex tandale boy

Jamaa alitulia sana, huu wimbo sichoki kuusikiliza.!
 
Ni kweli kabisa wimbo huo ni mkari sana ila naweza kuweka Rank ya nyimbo za huyu jamaa kama ifuatavyo:- 1.Ukimuona 2. Lala salama orginal version 3. Mawazo 4.Nitarejea 5.Mapenzi bahari ft Chid Benz 6.Nataka kulewa 7.Mbagala 8.My no1 org 9.Kizai zai 10.Mimi natamani kuona. Hapo nimezingatia ubora wa tungo, Melody na style mfano.
 
Wimbo mzuri ila vídeo sijaikubali kivile
 
yani huu wimbo toka autoe nimeuskiliza mara sijui ngapi kuna kipindi nilikiwa naweka auto replay kwa huu wimbo siku nzima.
Ukimwona kwa upande wangu ndio wimbo bora na safi kwa diamond. Producer aloutendea haki upande wa beat maana beat yake inateka hisia ukija lyrics na melody za diamond ndo kamaliza kabisa uwa nahisi kasema kile ambacho ningetamani kumwambia mtu flani.
Eeeeh ukimwoooona
Bahat mbaya hukuwa umekamilika,ulivuja kabla ya kuisha kama unahudhuria show zake ,huu wimbo kuna
verse huzimalizia mwishon ingawa weng huzan ni free stayle....
 
Chanda Chema by Diamond,kwangu ndio wimbo bora kwa kuangalia instrumental arrangement,vocals na pia sio copy ta beats za Kwaito na Kapuka!!
 
wote mnasapoti tu bila kufanya utafiti wa kina wimbo bora ni kesho na mawazo,then ukimuona,huu namba one ndio mbaya zaidi ya yote
 
wote mnasapoti tu bila kufanya utafiti wa kina wimbo bora ni kesho na mawazo,then ukimuona,huu namba one ndio mbaya zaidi ya yote

Na huo unaousema mbaya kuliko wote ndiyo unaomweka kwenye map ya Africa sasa
,,..sielewi unamaanisha nini
 
mkuu uwe unatoa like basi na wewe!

sio vizuri watu wakugee like tuu halafu wewe unavyo viwili mwaka mzima sasa!!

Ha ha ha itabid nianze kurudisha likes za watu
tatzizo mi huwa nachungulia tu kubwaga info na kusepa,na mara chache kucoments
 
Ha ha ha itabid nianze kurudisha likes za watu
tatzizo mi huwa nachungulia tu kubwaga info na kusepa,na mara chache kucoments

hahahaaa!! likes once given, cant be turned back unless unliked by the liker!

btw, uko wapi hivi?
 
Back
Top Bottom