Ukimfungulia Biashara Mke Wako,Atachepuka Na Wateja Wake

Ukimfungulia Biashara Mke Wako,Atachepuka Na Wateja Wake

mi nliwahi kula mke wa mtu mama wa nyumban nliji.tombea sn tu tena nyumban kwake maana lodge alikuwa anaogopa so urahisi sn ilikuwa ni hapo hapo kwake anatandka godoro sebuleni tunato.mbana mpk kuchoka nliamuaga kuachana nae tu mwnyw na ni kama alikuwa na mimba haijulikan ni yng au ya mumewe.
Gentleman never kiss and tell.

min -me
 
Kwenye hizi biashara zenu mlizowaamini wake zenu wasimamie kuna mengi tunayaona. Mkeo atakuwa anafikika kiurahisi,imagine jamaa unamkuta anaongea na mkeo wanacheka,wewe ukifika tu wote kimya alafu jamaa anaondoka! Watu mbalimbali wenye hela,vyeo swaga watampata kirahsi sana,na ukimfatilia sana atakwambia hao ni wateja wake! Dawa ya haya ni kuwa mwanamke ni pambo la ndani,si vema mwanamke kumfungulia biashara, mke wangu hapan kabisa.
hata ukimfungia ndani akiamua kuchepuka anachepuka tu..tuwaamini wake zetu ila tusiwape uhuru kupitiliza..pia tuwafunze kuwa na hofu ya Mungu nasio hofu yetu.
 
Ni kujizima data tu kimtindo!!

Kuna hardware nilimkuta mmama hivi cheupe ana mzigo kavaa gauni fupi halafu kazungukwa na wasaidizi vijana kama wanne duka kubwa la vifaa vya umeme!!

Katika story za hapa na pale kwenye malipo kwa njia ya bank nikagundua mumewe yupo China alihitaji nimforwadie SMS ya miamala atamtumia mmewe!!

Hiyo scenario ilinifikirisha then nikapotezea kama kawaida yangu!!
 
Hakuna palipo.salama mkuu hata huko ataliwa tu. Kuna siku ataenda sokoni kufata mahitaji watapiata nae, au ataenda kwao msibani, harusini au kusalimia wahuni wataruka nae tu
Kwenye hizi biashara zenu mlizowaamini wake zenu wasimamie kuna mengi tunayaona. Mkeo atakuwa anafikika kiurahisi,imagine jamaa unamkuta anaongea na mkeo wanacheka,wewe ukifika tu wote kimya alafu jamaa anaondoka! Watu mbalimbali wenye hela,vyeo swaga watampata kirahsi sana,na ukimfatilia sana atakwambia hao ni wateja wake! Dawa ya haya ni kuwa mwanamke ni pambo la ndani,si vema mwanamke kumfungulia biashara, mke wangu hapan kabisa.
 
Ni kujizima data tu kimtindo!!

Kuna hardware nilimkuta mmama hivi cheupe ana mzigo kavaa gauni fupi halafu kazungukwa na wasaidizi vijana kama wanne duka kubwa la vifaa vya umeme!!

Katika story za hapa na pale kwenye malipo kwa njia ya bank nikagundua mumewe yupo China alihitaji nimforwadie SMS ya miamala atamtumia mmewe!!

Hiyo scenario ilinifikirisha then nikapotezea kama kawaida yangu!!
Hujamla mkuu
 
Kamwe huwezi kumzuia binadamu mwenye tamaa kuchepuka 🤣 kuna mafala wanapostigi mtandaoni kuwa mwanamke ni ngumu kuchepuka nawaangalia tu Bila kujua mwanamke kwenye ushawishi hachomoi . Hata asipofanya kazi ataliwa tu tena kuna sisi tunaopenda wanaokaa nyumbani
 
Back
Top Bottom