Ukikutana na simba ghafla, fanya haya..

Ukikutana na simba ghafla, fanya haya..

Simba anapoinua miguu ya mbele juu maana yake ameinua kilo 500 kifuani kwake. Akishuka chochote anatokikamata hata awe nyati lazima kiende chini au kiyumbe. Mguu wake mmoja una kilo 45. Unaposema atakugusa na miguu ujue maana yake. Pia, simba hukimbia binadam isipokuwa pale tu anapokuwa anawinda na mawindo hayasomeki, au akiwa simba mzee, baba hata ubane pumzi vipi, atachomeka jino moja tu ambalo ni kama msumali wa nchi 3 na unene wa nchi moja baba lazima uitike. Chezea vitu vingine.
 
King layani! hapendagi maneno mengi ni mziki tu
 
Bora angesema umstue gafla uenda angeogopa na kukimbia simba na chui umtambua binadamu kuwa nimwenye akili hivyo umwogopa kwa kiasi furani hivyo ukimshitua hata kwa kumpiga na jiwe akigeuka gafla akakuona ni mwanadamu ushituka sana na kukimbia kwa sababu anakuwa akutegemea kushitushwa na mwanadamu
 
the problem of reality is that there is no background music
 
jamani hii habari nacoment za watu hata kama wewe ni mgumu wa kucheka hapa lazima ucheke, kama kuna mtu anaweza kusoma coment zote hizo halafu akafika hadi mwisho bila hata ya kucheka nampa tunzo ya hongera.
 
Wewe cha msingi ukikutana nae jamba tu, ataondoka kimya kimy!
Kuna ile sinema ya Mr Bone dogo alijamba simba huyoo akasepa zake mdogo mdogo!
Tena ukiwa unajamba w
uwe unacheka kabisa...
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji38] umenifanya nicheke kwa sauti lol

Hohoomkuu si mchezo.Simba anaogofya,ndo umjambie usoni?hapo kuna 2.Akichukizwa na harufu ya ushuzi atayang'ata makalio yako lkn pia akivutiwa na kaharufu ka ushuzi na kakimletea kajoto murua usoni pia atatamani kuyatafuna makalio!basi kumbe kumjambia mavi si suluhu ifaayo kujinasua!.
 
Hiyo technic ni kwa mnyama yeyote hata nyoka ukianza wewe kumuona unatkiwa kuwa mtulivu, sasa inategemea na ujasiri wa mtu kwa sababu hao viumbe wanatisha sana.
Ehehehhe nyoka aina gani?mi bora nikutane na simba na sio nyoka aiseee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom