Yeahhh kuna wengine wanafanya hivyo kwakua tu wanapenda ila hakuna cha ziada
Hawa ndio watamu mzeya gono linatibika usiwe muwoga kupita kiasi ukakosa raha ya mbunye
Umawajua wote wa namna hiyo? Ni facts au opinions zako tu mdogo angu???Sidhanii
Dada nifundishe namna ya kumfanya demu ateme hydroxoAkina pacome wana shida gani tena
Hii mwanaume hafundishwi inabidi uwe unajua bwanaaDada nifundishe namna ya kumfanya demu ateme hydroxo
Bro 😂Pole kwa kuponea chupuchupu mkuu View attachment 3674168
Na mm nataka kufundishwa 😎Hii mwanaume hafundishwi inabidi uwe unajua bwanaa