Ukija uku acha sim yako nyumbani

for life

JF-Expert Member
Sep 22, 2014
2,378
2,000
Na hela niweke wapi maana kwa mtisho huo hata kuweka kwenye shoes nitajikuta nmevaa ndala tu
 

ydn

JF-Expert Member
Nov 24, 2015
2,101
2,000
Wanaangalia na mtu mwenyewe! Wakigundua umetokea Chato nadhani utakuwa kwenye wakati mgumu
 

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Dec 22, 2014
129,224
2,000
Waliniliza kitambo sana....waliniliza jeneza langu "Nokia 3310"
Mi jamaa akataka kuniliza laptop na kiwembe chake. Nikamwambia aisee nimekulia ugali wa mtama; kama unafikiri nimekulia chips na maembe ya pilipili umenoa nikamtia kabali mpaka akapoteza netiweki nikamuacha wenzake wanampepea nikasepa.
 

Jmujun

JF-Expert Member
Feb 12, 2015
971
1,000
Hii picha mara ya mwisho kuiona ni 2002 nilpokuwa drs la tano, kwenye kitabu cha maarifa ya jamii
 

Totos Boss

JF-Expert Member
Dec 30, 2012
5,465
2,000
Kamera imepigwa mbali tu ila kwa karibu mbona ni kawaida kabisa.
Unapiga simu na unachat huku unatembae.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom