Ukifika Msamvu pale Morogoro, usipande magari yafuatayo...

Ukifika Msamvu pale Morogoro, usipande magari yafuatayo...

RoadLofa

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Posts
2,017
Reaction score
4,468
Mambo vipi ?
Leo bhana nimekuja na mada inayotuhusu sisi wote maana wote umu naamini uwa tunasafiri na nchi hii sijui ata kama kuna chama cha wasafiri maana wasafiri tunaonewa sana na kampuni za mabasi.

Utakuta unaenda stand halafu unakatishwa ticket na unaambiwa gari itaondoka muda fulani. Kwa mfano saa 4 asubuhi utashangaa unakuja kuondoka saa 9 na gari haifiki mwisho wa safari kama walivyoandika kwenye ticket unashangaa njiani unafaulishwa tena yaani unateseka balaa mpaka unapofika mwisho wa safari yako

Hii ishu imenitokea pale Msamvu nilikuwa nasafari ya MORO-TANGA nikaenda Msamvu mida ya saa 3:00 asubuhi nikapokewa na wapiga debe wakanipeleka kwa agent wa kampuni ya magari yanayoitwa TAUSI.

Akaniahidi gari itatoka IFAKARA na kufika msamvu saa 4 asubuhi na safari ya Tanga itaanza matokeo yake gari ikafika saa 9 mchana na tukaanza safari kufika mkata wakatufaulisha kwenye coaster tena kwa kusimama.

Yaani tumekuja kufika tanga saa 4 usiku na inaonekana ndo mtindo wao kuwadanganya abiria muda na destination ya safari ,yaani wanadanganya wanafika tanga mjini ila wakifika mkata wanafaulisha

Kwa Hiyo nakushauri ukifika msamvu-morogoro kama unasafari ya TANGA usijichanganye kupanda gari inayoitwa TAUSI TRANS ambazo zinafanya safari zake IFAKARA-MOROGORO utapigwa na kitu kizito na pesa umetoa ,kama kuna gari nyingine kama izo orodhesheni maana abiria hii nchi hatuna haki kabisa na tunaonewa.
 
Ukiachana na Dar es salaam huko mikoani the only time ya kusafiri gari za uhakika ni kuenda stendi alfajiri ndio gari zipo za uhakika. Ikifika saa tatu kuendelea ni gari za kuunga unga tu. Ingekua mimi ningepanda gari mpaka chalinze halafu hapo ningetafuta gari nyengine ya kuunga.
 
Ukiachana na Dar es salaam huko mikoani the only time ya kusafiri gari za uhakika ni kuenda stendi alfajiri ndio gari zipo za uhakika. Ikifika saa tatu kuendelea ni gari za kuunga unga tu. Ingekua mimi ningepanda gari mpaka chalinze halafu hapo ningetafuta gari nyengine ya kuunga.
duh ni balaa siunajua tena na ugeni wa route unakuta route hauna uzoefu nayo ndio shida,ila next time siwezi kupigwa kizembe ivyo
 
Nilpanda Iringa Costa iliyotoka kupeleka maiti Mbeya,safari Dar kufika Msamvu dereve akasema amechoka tukafaulishwa kwenye basi la kwenda Dar,hesabu zetu tuingie Dar alfajili,kwa basi halina mpango wa kuondoka,tuliwawashia moto mpaka tukatafutiwq gari nyingine na kuwaacha wao wakigombana
 
Watu wa magari hawanaga uteja kabxa ukisharipa nauri tu.s
Sio kampuni zote, mwezi wa pili nilisafiri kwenda mkoa X, gari tulilopanda halikuwa lile tulilotakiwa kupanda japo yote ni ya kampuni moja, hivyo tukiwa safarini kila abiria akarudishiwa kiasi fulani cha pesa cha ile nauli aliyolipa mwanzo wa safari. Ilikuwa mara ya kwanza kuona wenye basi wanarudisha pesa kwa abiria bila msuguano.
 
Siwatetei hao Tusi na wala sikulaumu mleta mada, lkn ingekuwa vizuri mtu kusikia maelezo ya upande wa pili ili kujiridhisha kuhusu maelezo yako.

Siku hizi imekuwa kawaida wafanyabiashara, au watu mbali mbali kuchafuana bila sababu kupitia mitandao ya kijamii. Hivyo mambo ya aina hii ili mtu akubaliane nayo inahitaji ushahidi wa kutosha. Ndomaana hata mahakamani mtuhumiwa nae hupewa nafasi ya kujitetea ili kuangalia kama tuhuma alizoshitakiwa nazo ni za kweli au ni kanjanja.

Hata hivyo sio mbaya watu kuchukua tahadhari mapema.
 
Hahaha msamvu kuna Newforce hapo karibu na mlangoni linaenda Dar. Ukifika madalali wote wanakuambia hilo gari ndio lililopo na linaondoka fasta,huku dereva akivuta vuta resi. Usija ukajichanganya ukapanda maana hilo kama daladala na haliondoki sasa hivi.

Bora upande abood au BM hata kama ukiliona tupu. Abooud hata likiwa tupu linajaa haraka kuliko hilo kanjanja ambalo utapanda kwa kua na haraka zako kumbe ndio unachelewa.
 
Mambo vipi ?
Leo bhana nimekuja na mada inayotuhusu sisi wote maana wote umu naamini uwa tunasafiri na nchi hii sijui ata kama kuna chama cha wasafiri maana wasafiri tunaonewa sana na kampuni za mabasi.

Utakuta unaenda stand halafu unakatishwa ticket na unaambiwa gari itaondoka muda fulani. Kwa mfano saa 4 asubuhi utashangaa unakuja kuondoka saa 9 na gari haifiki mwisho wa safari kama walivyoandika kwenye ticket unashangaa njiani unafaulishwa tena yaani unateseka balaa mpaka unapofika mwisho wa safari yako

Hii ishu imenitokea pale Msamvu nilikuwa nasafari ya MORO-TANGA nikaenda Msamvu mida ya saa 3:00 asubuhi nikapokewa na wapiga debe wakanipeleka kwa agent wa kampuni ya magari yanayoitwa TAUSI.

Akaniahidi gari itatoka IFAKARA na kufika msamvu saa 4 asubuhi na safari ya Tanga itaanza matokeo yake gari ikafika saa 9 mchana na tukaanza safari kufika mkata wakatufaulisha kwenye coaster tena kwa kusimama.

Yaani tumekuja kufika tanga saa 4 usiku na inaonekana ndo mtindo wao kuwadanganya abiria muda na destination ya safari ,yaani wanadanganya wanafika tanga mjini ila wakifika mkata wanafaulisha

Kwa Hiyo nakushauri ukifika msamvu-morogoro kama unasafari ya TANGA usijichanganye kupanda gari inayoitwa TAUSI TRANS ambazo zinafanya safari zake IFAKARA-MOROGORO utapigwa na kitu kizito na pesa umetoa ,kama kuna gari nyingine kama izo orodhesheni maana abiria hii nchi hatuna haki kabisa na tunaonewa.
Sema wewe unaendana na jina lako kabisa
 
Sio kampuni zote, mwezi wa pili nilisafiri kwenda mkoa X, gari tulilopanda halikuwa lile tulilotakiwa kupanda japo yote ni ya kampuni moja, hivyo tukiwa safarini kila abiria akarudishiwa kiasi fulani cha pesa cha ile nauli aliyolipa mwanzo wa safari. Ilikuwa mara ya kwanza kuona wenye basi wanarudisha pesa kwa abiria bila msuguano.
hapo umesema hujawah kuona hyo ndo mara ya kwanz.
Hapo maana yake usumbufu upo asilimia kubwa kwa wateja
 
Mkuu kutaja majina ya makampuni si sahihi sana cuz unaharibu biashara ya watu.
Wewe ndo una makosa kumwamini mpiga debe, we ungetulia na kibegi chako usubiri gari inayopita mda huo udandie pyuuuu mpaka Tanga, sasa ukawaruhusu wapiga debe wakukalishe mpaka saa 9, apo mwenye shida ni wewe.
 
Hahaha msamvu kuna Newforce hapo karibu na mlangoni linaenda Dar. Ukifika madalali wote wanakuambia hilo gari ndio lililopo na linaondoka fasta,huku dereva akivuta vuta resi. Usija ukajichanganya ukapanda maana hilo kama daladala na haliondoki sasa hivi.

Bora upande abood au BM hata kama ukiliona tupu. Abooud hata likiwa tupu linajaa haraka kuliko hilo kanjanja ambalo utapanda kwa kua na haraka zako kumbe ndio unachelewa.
Huyo anayevuta resi sio hata dereva ni deiwaka au mpiga debe anayejifunza gari unakuta dereva amelala zake huko
 
Mkuu kutaja majina ya makampuni si sahihi sana cuz unaharibu biashara ya watu.
Wewe ndo una makosa kumwamini mpiga debe, we ungetulia na kibegi chako usubiri gari inayopita mda huo udandie pyuuuu mpaka Tanga, sasa ukawaruhusu wapiga debe wakukalishe mpaka saa 9, apo mwenye shida ni wewe.
Soma vizuri, alikata tiketi kwa agent na aliambiwa gari litafika saa 4.Kwa hiyo agent ambae ameaminiwa na kampuni ndie aliedanganya na huwezi kuitoa kampuni kwenye lawama.

Tanga kuna shida ya usafiri kama route sio ya dar au Arusha. Kiukweli Tanga sio jiji. Kuanzia saa nne asubuhi ni ngumu kupata usafiri wa moja kwa moja kutoka Morogoro kwenda Tanga, hata ukisema uende chalinze ni ngumu kupata usafiri wa kwenda Tanga sana sana utapata labda malori.
 
Alooo sijui kama abilia wanatetewa kwa kweli, hivi kazi ya latra ni ipi?

Jana asubuhi nilikata tiketi ya mdogo wangu alikuwa anatoka Moro kwenda Mwanza gari inaondoka saa tisa alasiri

Bahati mbaya kabla ya kuondoka dogo alipata changamoto ya kiafya akachelewa kama dk 10 gari ikawa imetoka, kufika pale msamvu gari kweli imeondoka kumbuka tiketi tunayo na kulikuwa na gari lao jingine linaondoka jioni,


Lakini walichotufanyia nilijisikia vibaya sana, tulijibiwa vibaya sana tukaenda pale trafiki walioko ndani pale ili watupe msaada mdogo wangu aende trafiki nao wakatutelekeza, majibu mabovu hatari.

Mara nyingi huwa nasafiri sana, Huduma zilizopo pale msamvu ni mbovu sana uongo na huduma mbovu vimetamalaki pale na mwingi sana,
 
Back
Top Bottom