Troublemaker
JF-Expert Member
- Jun 8, 2015
- 20,834
- 40,649
[emoji23][emoji23]
Sent using Tapatalk
Sent using Tapatalk
Kama kawaida yangu
Anza kuniCC na mimi basi.
[emoji3][emoji3] we ianzishe Mimi nitaipokeaAnza kuniCC na mimi basi.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787
Sent using Jamii Forums mobile app
Japo hiyo ladha inaeza fanya ile dhana ya penzi ikapotea pia.😀😀😀
Penzi linakuwa na ladha tofauti
😀😀😀😀😀Japo hiyo ladha inaeza fanya ile dhana ya penzi ikapotea pia.
Mana Mkuu hiyo vipi. 🤣