Ukiachwa kubali matokeo


N

Nkashilingi

Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
8
Likes
0
Points
0
N

Nkashilingi

Member
Joined Jul 21, 2009
8 0 0
Hello wana JF,
Happy new yr,

Kuna rafiki yangu wa kike jina z kaachana na mchumba wake, sasa imekuwa tabu kweli huyo mwanaume anamtangazia vibaya dada wa watu eti ohooo demu kicheche nk, sasa nauliza hivi nyie wanaume wenye tabia hizo kwani kuna ulazima gani wa kuanza kumsema vibaya x wako, unafaidika nn??? sana
sana unaonakena mshamba tu,

Ni hayo naomba kuwasilisha.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Ni kweli usemayo mie pia nina rafiki yangu aliachana na G/F baada ya mwenzie kuamua kuolewa ..kipindi chote cha mahusiano yao sikuwahi kusikia huyo rafiki yangu wa kiume akilalamika kama Binti ana tabia mbaya
lakini baada ya kuachwa ndo maneno yote machafu juu ya dada wa watu yanasambaa
kila kona kutoka kwa huyo X wake si tabia njema kabisa
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,033
Likes
8
Points
135
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,033 8 135
Huyo sio MWANAMME.... Na huo si ustaarabu..
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
hayo huwa maneno ya mkosaji tu..hata sungura alisema sizitaki mbichi hizi baada ya kushindwa kuzifikia mbivu !!!!!!!!!!!!!!!!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
of course inategemea they way mlivyoachana. Kanuni zasema kwenye action kuna reaction inayopingana na action. Hakuwezi kukawa na reaction bila action.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
jamani wanawake wengi ndo wenye tabia hizo zaidi adimu sana kumkuta mwanaume mwenye tabia hizo
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
Hello wana JF,
Happy new yr,

Kuna rafiki yangu wa kike jina z kaachana na mchumba wake, sasa imekuwa tabu kweli huyo mwanaume anamtangazia vibaya dada wa watu eti ohooo demu kicheche nk, sasa nauliza hivi nyie wanaume wenye tabia hizo kwani kuna ulazima gani wa kuanza kumsema vibaya x wako, unafaidika nn??? sana
sana unaonakena mshamba tu,

Ni hayo naomba kuwasilisha.

Uuuuuuuwiiiiiiiiiiiii POLE Nkashilingi,nasema tena pole sana..:mad:
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
Hello wana JF,
Happy new yr,

Kuna rafiki yangu wa kike jina z kaachana na mchumba wake, sasa imekuwa tabu kweli huyo mwanaume anamtangazia vibaya dada wa watu eti ohooo demu kicheche nk, sasa nauliza hivi nyie wanaume wenye tabia hizo kwani kuna ulazima gani wa kuanza kumsema vibaya x wako, unafaidika nn??? sana
sana unaonakena mshamba tu,

Ni hayo naomba kuwasilisha.
...'Uombolezaji' upo wa aina nyingi,

...kuna wengine wanaangua kilio kwa sauti, wengine kimya kimya, wengine huchanganyikiwa na kucheka cheka, na wengine hujifanya hamnazo...

Msamehe tu, ..."people notice the fool between the two!"
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
of course inategemea they way mlivyoachana. Kanuni zasema kwenye action kuna reaction inayopingana na action. Hakuwezi kukawa na reaction bila action.
Hata kama mkiachana kwa namna gani si vyema kuesmana vibaya ni upumbavu na utoto pia.Kwani ukimsema vibaya ndio itabadilisha ukweli?lakini tukumbuke kwamba wakati mwingine watu wanaoachana huwa wanarudiana na hata kufunga pingu za maisha kama sio ya Jerry Muro,hivi mkirudiana inakuwaje?
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
22
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 22 135
Hello wana JF,
Happy new yr,

Kuna rafiki yangu wa kike jina z kaachana na mchumba wake, sasa imekuwa tabu kweli huyo mwanaume anamtangazia vibaya dada wa watu eti ohooo demu kicheche nk, sasa nauliza hivi nyie wanaume wenye tabia hizo kwani kuna ulazima gani wa kuanza kumsema vibaya x wako, unafaidika nn??? sana
sana unaonakena mshamba tu,

Ni hayo naomba kuwasilisha.
Kwanza pole sana kwa huyo rafiki yako..kuna mifano mingi living(hai) jamani,Juma nature alipopigwa chini na Sinta minyimbo kibao ooohhh ana Ngoma ooohh kapigwa Denda na Cool Jamaes mpaka gari ikagoma kwenda,ooohhh mambo kibao tu..ukiona x anaongea sana ujue hapo yeye ndo kaachwa si unajua mambo ya kibuti m2 mzima yanavyouma?Ukikichezea mzee lazima upake kupunguza ukali wa njumu mzee,kamwe majuto huja baada ya kuachwa na wengi hudhani wakisema sana ndo inasaidia YES kwa nature ilimupa umaarufu zaidi lkn kwa wajua mambo ya mapenzi walimdharau..yangu hayo tu
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Hata kama mkiachana kwa namna gani si vyema kuesmana vibaya ni upumbavu na utoto pia.Kwani ukimsema vibaya ndio itabadilisha ukweli?lakini tukumbuke kwamba wakati mwingine watu wanaoachana huwa wanarudiana na hata kufunga pingu za maisha kama sio ya Jerry Muro,hivi mkirudiana inakuwaje?
Sidhani kama ni upumbavu.

Najua ngozi nyeusi ni ngumu sana kuchukulia mambo ya commitment seriously. Ndo hapo mtu anammislead mwenzake halafu mwishoni anakuja kumwambia oohh siwezi kuendelea kuwa na wewe na vitu kama hivyo, kama hukuwa sure kwanini ulimkubalia in the first place mpaka mwenzako akawa ameridhika kuwa amepata mwenza halafu baadae kirahisirahisi tu unakuja kuleta pozi??
 
Penny

Penny

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
577
Likes
10
Points
35
Penny

Penny

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
577 10 35
Kwani mwanzo walipoanzana hakuona huyo demu ni malaya mpaka uje kupakazia mbovu baada ya kuachana. Ni ushamba tuu na kukumbukia matamu aliyokuwa anayapata kutoka kwa huyo demu. Wajaja husifia ili wengine wakijipeleka wanakuta kweli holaaa!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,739
Likes
43,799
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,739 43,799 280
Kwani mwanzo walipoanzana hakuona huyo demu ni malaya mpaka uje kupakazia mbovu baada ya kuachana. Ni ushamba tuu na kukumbukia matamu aliyokuwa anayapata kutoka kwa huyo demu. Wajaja husifia ili wengine wakijipeleka wanakuta kweli holaaa!
Rangi zingine hufichwa mwanzoni na huanza kuchomoza baadae....ndio maana nasema dawa ni kutokuwa ktk uhusiano ulio monogamous.
 

Forum statistics

Threads 1,215,648
Members 463,325
Posts 28,555,622