Ukeketaji wa wanawake ni hatari katika ndoa/mapenzi

Ukeketaji wa wanawake ni hatari katika ndoa/mapenzi

Applicant

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2020
Posts
1,962
Reaction score
1,757
Sisi ambao tuna experience hii tunaona hali halisi, ukimkeketa mwanamke unamtengenezea mazingira magumu katika ndoa yake au mahusiano ya kimapenzi.

Kumkeketa mwanamke unamuacha kama chai isiyo na sukari.

Tupige vita ukeketaji

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Saizi kila kitu ni sawa isipokuwa Corona tu ndiyo hairuhusiwi!

Means, ugonjwa wa Corona unasababisha hata matukio mengine yasiongelewe kabisa na kusahaurika.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwann umuondoe mwanamke Utamu ??

Kwakweli Ukeketaji haufai, na upigwe vita koteekote.
 
Ha ha ha
Umeanza kuandika mambo ya maana?
 
Mkono wa sweta unatolewa kwani unakusanya unga ambao ni uchafu . Mungu alikosea kuweka hiyo sweta , angeumba tena upya huo mkono anaupiga chini

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom