UKAWA waungwa mkono mgombea mmoja

UKAWA waungwa mkono mgombea mmoja

Swali ni je, ni nani atakuwa mgombea Urais na atatoka chama gani?

Hilo linawahusu wao Ukawa muda mwafaka ukifika, wao hawahangaiki na makundi ya kusaka urais kama ilivyo huko CCM. Wanachofanya sasa ni mipango ya kuimarisha umoja na mshikamano.
 
Ukawa itatufikisha tunakokwenda tunaomba watangaze mahali pa mkutano wa j2 ili tujiandae mpaka barabara zote zifurike,tunataka kuwaonyesha watawala kwamba raia tumewachoka na hatuwahitaji tena

Kwani mnaenda wapi mkuu?
 
Kubeba mawazo ya Nyerere kama mazuzu ni uchizi. Kama alijua upinzani hauna uwezo kushinda urais kwa nini alijivua "UBABA WA TAIFA NA KUVAA UCCM ILI AMBEBE MKAPA?"

Hapa ndipo nilipoacha kuwashabikia UKAWA (hasa CHADEMA) walipoonesha dharau na kejeli kwa waasisi wa taifa letu!!
 
Hilo linawahusu wao Ukawa muda mwafaka ukifika, wao hawahangaiki na makundi ya kusaka urais kama ilivyo huko CCM. Wanachofanya sasa ni mipango ya kuimarisha umoja na mshikamano.

Tatizo lenu mnafikiri ni wamoja sana, subirini mkiukosa Urais mtarudi kila mtu kwenye chama chake!
 
At times you feel ilimradi waongee tu hawa viongozi wazamani. Huyu Nassoro Moyo yupo kwenye rekodi akidai yeye has got nothing to lose anymore hila anasaidia mwamko wa vijana kudai tiafa lao.

Anavyo jichanganya sasa anadai yeye ni Mzanzibari wa kuzaliwa ZnZ wakati akijibu shutuma zidi ya utata wa uraia wake. Hapo hapo anakiri ya kuwa wazazi wake ndio walioamia kutoka bara miaka ya 1930's hivyo wale awakuwa wa ZnZ. Mtu kama huyu anajua maana ya asili ama? jina lake la kinyamwezi na makabila ya kizambia litamsuta milele. Ni kama vile msukumo wake mkubwa ni kutaka akubalike kama yeye ni Mzanzibari halali mbele ya watu kama akina Jussa. Watu ambao wakishindwa uchaguzi kwenye majimbo yenye raia wengi kama akina Nassoro Moyo kwa mujibu wao ni wabara ndio waliowapa ushindi si wazanzibari.

Hatari kwa siasa na akili za namna hii ndio maana wachina wakaona isiwe tabu waidai hong-kong yao kwanza; wazanzibari inabadi watatue swala la identity crisis hilo ndio tatizo lao si muungano.

As for UKAWA ngoja wengine kwanza tusubiri sera yao ya pamoja hapo ndio tutajua wako serious; chama gani kina wenyeviti watatu na makatibu luluki na viongozi wengine ambao hawaeleweki hiyo maana yake ruzuku kwanza misimamo baadae. Mpaka wawe na safu ya pamoja kwenye uongozi inayoeleweka vinginevyo ni wanasiasaconfuseddot.com.

Umeandika kama umezibwa nakipande cha gunzi kwenye toleo la taka ngumu.
 
Ukawa kwa sasa, ni vizuri wakaihamasisha jamii ya watanzania, juu ya haki zao na wajibu!
 
Hapa ndipo nilipoacha kuwashabikia UKAWA (hasa CHADEMA) walipoonesha dharau na kejeli kwa waasisi wa taifa letu!!

uko kama tahira hujui hata unachokipiga auvkukiunga mkono...Nyerere siyo Mungu atapigwa kama mwanadamu mwingine..niambie azimio la Arusha..mnahifanya mnamwabudu sana
 
Tulisema lengo la UKAWA ni kuvunja Muungano kupitia Serikali 3!

Kwani huo Muungano we unakuhusu?Waliungana Nyerere na Karume nao walishakufa.Nasi tunastahili kuheshimiwa mawazo yetu sio kila wakati Nyerere Nyerere ,Nyerere alikuwa binadamu tu hakuwa Mungu.
 
Kwani huo Muungano we unakuhusu?Waliungana Nyerere na Karume nao walishakufa.Nasi tunastahili kuheshimiwa mawazo yetu sio kila wakati Nyerere Nyerere ,Nyerere alikuwa binadamu tu hakuwa Mungu.

Mbona nyinyi wana-UKAWA mnamtaja Warioba utafikiri amekuwa mungu wenu mdogo! Kila mtu ana uhuru wa kutoa mawazo, whether kwa kumtaja Nyerere, Karume, nk!
 
Back
Top Bottom