UKAWA watikisa Kahama: Kafulila asimikwa utemi

UKAWA watikisa Kahama: Kafulila asimikwa utemi

MWAKATA KWETU

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Posts
560
Reaction score
320
Vyama vinavyounda ukawa leo vimefanya mkutano wao wa kwanza mjini kahama na kuhudhuriwa na halaiki kubwa ya watu ambao wakati wote walionekana wakiwa na nyuso za ukombozi....mweshimiwa lema amewaasa wananchi kuwaunga mkono ukawa pamoja na kuepuka vibaraka wa ccm wanaotaka kuwagawa watanzania ili ccm iendelee kutawala.amesema,"ccm wanatumia fedha nyingi sana kuanzisha vyama vipya vya siasa lengo na madhumuni kuwagawa watanzania ili waweze kuendelea kutawala"pia mheshimiwa kafulila amesema kuwa watanzania tuiunge mkono ukawa kwani ukawa ndio tumaini la watanzania kwa sasa....amesema,"ataendelea kuwaelimisha watanzania kwa gharama yoyote na bunge lijalo anaenda kumbana waziri mkuu aweke hadharani ripoti ya takukuru kuhusu escrow.pia mheshimiwa kafulila amesimikwa kuwa mtemi wa kahama na kupewa jina kishimba ishara ya kumkumbuka mpiganaji wa utemi wa kahama mtemi kishimba.
 
ACT nao wakianza mikutano msianze kulialia...
 
Safi sana, ukawa kwa sasa ndo habari ya kusikilizwa wengine ni kelele tu
 
Kelele za chura hazimzui tembo kunywa maji

ACT = chura
UKAWA = tembo
 
Vyama vinavyounda ukawa leo vimefanya mkutano wao wa kwanza mjini kahama na kuhudhuriwa na halaiki kubwa ya watu ambao wakati wote walionekana wakiwa na nyuso za ukombozi....mweshimiwa lema amewaasa wananchi kuwaunga mkono ukawa pamoja na kuepuka vibaraka wa ccm wanaotaka kuwagawa watanzania ili ccm iendelee kutawala.amesema,"ccm wanatumia fedha nyingi sana kuanzisha vyama vipya vya siasa lengo na madhumuni kuwagawa watanzania ili waweze kuendelea kutawala"pia mheshimiwa kafulila amesema kuwa watanzania tuiunge mkono ukawa kwani ukawa ndio tumaini la watanzania kwa sasa....amesema,"ataendelea kuwaelimisha watanzania kwa gharama yoyote na bunge lijalo anaenda kumbana waziri mkuu aweke hadharani ripoti ya takukuru kuhusu escrow.pia mheshimiwa kafulila amesimikwa kuwa mtemi wa kahama na kupewa jina kishimba ishara ya kumkumbuka mpiganaji wa utemi wa kahama mtemi kishimba.

Unajua mkuu wewe ni lipumb.avu eheee? Teknolojia zote hizi unakuja kama jamaa la mwaka 47? Nani mjinga mwenzio atakuamini hapa sasa hivi? Hovyo kabisa!!
 
Back
Top Bottom