UKAWA wanamvizia Lowassa atoswe CCM wamchukue

UKAWA wanamvizia Lowassa atoswe CCM wamchukue

Toka uwaziri mkuu mpaka upinzani itachukua muda na jambo ambalo halitawezekana kwa mtazamo wangu.
 
Hivi bila kuandika chochote kuhusu ukawa huwa hamuendi 'Chooni' eeeh?
 
Kama huwa unafanya ibada, bila shaka unaswali boko haramu, alshabab au Isis ambako hakuna dhambi ila kuna inconveniences tu.
 
Ukawa watakosaji mgombea?kuna Dr slaa,lipumba,mbatia,lissu.
Ukawa hawawezi kukosa mgombea wa kumsimamisha
 
Lowasa jambazi la taifa c.c.m ukoo wa mazimwi hatuwezi pokea fisadi toka ukoo wa mafisadi!
 
MCHUNGUZI HURU

Tupeleke wapi makapi nyie tifuaneniii sie hata presha hatuna mwaka huu ccm mnalo.
 
Last edited by a moderator:
Watasubiri sana na wanajisumbua haruwapi fisadi wetu ng'o . Ametugharimu sana tangu kijana Hadi hapo alipo nasema CCM hatutoi fisadi wetu
 
Wenye macho ya mbali wanaamini kusua sua kwa zoezi la kumteua mgombea uraisi UKAWA ni njia ya kumngojea Lowassa achujwe CCM kisha wao wamchukue kama mgombea wao wa uraisi kwani ameshajijenga na wakimchukua Lowassa watakuwa na uhakika wa kura nyingi toka ndani ya CCM.

Posted by: MCHUNGUZI HURU (Associate Professor)

Mkuu mbona hii imekaa kaa kama BLACKMAIL vile - mimi nafikiri WATANZANIA tuna akili timamu za kuchumbua kati ya mchele na PUMBA, watu wanao jiamini hawatishi tishi watu - kuna haja gani ya kuweka Watanzania roho juu kwamba msipo timiza malengo yangu MTAKIONA!!!
 
Back
Top Bottom