UKAWA wanamvizia Lowassa atoswe CCM wamchukue

UKAWA wanamvizia Lowassa atoswe CCM wamchukue

Akisimama Lowasa hatumpigii kura. Na ninajua UKaWA si wasanii kama ccm. Hakuna mtu atasimamisha fisadi hilo akitegemea litapigiwa kura na Watanzania. Kura zake limeshapata ni zile 870,000 Tanzanai nzima!.

Ha ha ha haaaaaaaaaaaaaaa!.


Wakuu kuna tetesi zimeenea mitaani na kwenye mitandao kuwa UKAWA wanasubiri LOWASA atemwe wampe kugombea URAIS kupitia CHADEMA, wanasema eti ni maamzi ya mmiliki wa chama mzee Edwin Mtei. kama ni kweli basi mtakuwa mmewasaliti wanachama wenu.
 
Kwa hiyo huyo huyo Lowasa atagombea UKAWA na ACT Wazalendo?
 
Wenye macho ya mbali wanaamini kusua sua kwa zoezi la kumteua mgombea uraisi UKAWA ni njia ya kumngojea Lowassa achujwe CCM kisha wao wamchukue kama mgombea wao wa uraisi kwani ameshajijenga na wakimchukua Lowassa watakuwa na uhakika wa kura nyingi toka ndani ya CCM.

Posted by: MCHUNGUZI HURU (Associate Professor)
Wewe ni associate Professeur wa majungu!!

Ina maana UKAWA wamekosekana watu safi mpaka wasubiri li-fisadi? Chama chochote kitakachomchukua huyu mwizi haki ya nani lazima kiangukie pua. UKAWA wakifanya kosa kama hilo watakuwa wanatoa njia kwa ccm!! Mimi wakichukua jizi ni afadhali nikamwoe FaizaFoxy, kuliko kuendelea kushabikia wezi!!
 
Ndoto za mchana!!!!! Lowassa awe mgombea wa UKAWA, halafu Dr Slaa aanzie wapi kumpigia debe fisadi huyu aliyemtangaza katika "List of Shame"!!!!???? CCM wakimtupa Lowassa, hana pa kwenda!!
 
Hivi huna habari kwamba hata CCM inayofuga mafisadi hawamtaki Lowassa? sembuse UKAWA? Huko wanamwona kama Kubwa-jinga wanakula tu pesa yake akidondoshwa hao .....
 
haa haa huo ndo utakuwa mwisho wa ukawa kuaminika kwa umma wa watanzania..
 
Lowassa ni history hana mvuto,hana sera,hana usafi na baya zaidi ni mgonjwa.

Ana tofauti gani na aliyepasuliwa tezi dume..ugonjwa sio kigezo cha kuwa rais..weewe una ukimwi mbona kwani kazini kwako wamekuchuja!
 
Hivi huna habari kwamba hata CCM inayofuga mafisadi hawamtaki Lowassa? sembuse UKAWA? Huko wanamwona kama Kubwa-jinga wanakula tu pesa yake akidondoshwa hao .....
Mkuu inamaana wajumbe wa nec,kamati kuu na mkutano mkuu wote ni majizi wanafanya utapeli kwa lowassa. Nadhani huwatendei haki pia huelewi maana ya demokrasia.
 
Toka uwaziri mkuu mpaka upinzani itachukua muda na jambo ambalo halitawezekana kwa mtazamo wangu.
Kwa mfano lowasa akapitishwa,afu sumaye akahama chama. Vp zile allowance za uwaziri mkuu zitaendelea kuwepo au ndo itatumika ile sheria ya mbunge kuhama chama anapoteza na ubunge wake maana kutokuwa kwake mwanachama asingeweza kuwa mbunge. vp hili wakuu.
 
.... Kama Lowasa Atachukuliwa Na Ukawa, Sitakuwa Na Imani Tena Na Upinzani. Nitahamia Ccm.

kwani upo ukawa kwa sababu gani. kama ni ya mtu kajipange. ila kama unakubaliana na mfumo pamoja na sera hunahaja ya kuwa kama mlevi anayetafuta ya wapi kali.
 
watanzania watu was ajabu sana.twiga waliposafirishwa kwa ndege aliyewasafirisha hajulikani. majina ya stanbinc escrow yamefichwa.balali hajulikani alipo kiongozi wa benki kubwa halafu mnasemaje kuhusu Edo .........
 
Back
Top Bottom