Freedom tommorrow
JF-Expert Member
- Jan 31, 2015
- 1,795
- 1,132
Rais ni yule mwenye nywele nyeupe " edo"
lowasandugu zangu watanzania naomba tufanye opinion poll hapa kwa wagombea hao wawili
andika unaeona anafaa kuwa rais wako
please msiandike maneno mengi wewe andika moja kati ya magufuli au lowasa
****please moderator msitoe uzi huu
​acha uwoga wa kike!vijana wa 4u movement kila mmoja ana id zaidi ya 20....
acha uwoga wa kike!vijana wa 4u movement kila mmoja ana id zaidi ya 20....
Ndugu zangu watanzania naomba tufanye opinion poll hapa kwa wagombea hao wawili
Andika unaeona anafaa kuwa rais wako
Please msiandike maneno mengi wewe andika moja kati ya MAGUFULI au LOWASA
****PLEASE MODERATOR MSITOE UZI HUU