UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
Sikushauri wewe, bali nakusaidia kama una uwezo wa kuwashauri hawa wagombea wawili, waambie wakurahisishie uamuzi wako kwa kubadilishana, Magufuli msafi agombee UKAWA na Lowassa mchafu agombee CCM. Nadhani hapo utaweza kuondoka hapo njia panda ulipo sasa, la sivyo mafuriko yatakukumba tu, 'tafakari na chukua hatua'



Ndio tushaamua na kuchukua hatuaaa..


Lowassaaaaaa, ukawaaaaaaaaaa...!!!
 
Sisi tunaitwa wavuta bangi na wanywa viroba wakati mimi ni mwalimu? Hii ccm hiii. Nitabiga kura ya HASIRA oct 25. Pipooziiii
 
Sisi tunaitwa wavuta bangi na wanywa viroba wakati mimi ni mwalimu? Hii ccm hiii. Nitabiga kura ya HASIRA oct 25. Pipooziiii
mkuu, kwa hizo hasira unaweza kuweka tick kwa Lowassa then kwa Magufuli ukamtoboa macho. Utakuwa umeharibu. Mi nadhani ukitumia busara + hasira= √ kwa Lowassa.
 
Lowassaaaaa...ukawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌
 
Nani kumbeza mwenzie baada ta oktober 25

Magufuli atakuwa Chali , baada ya wenzake kumkimbia, Bcoz najua tu baada ya October , JK atahamia ukawa, kinana naye atahamia ukawa, pamoja na kibajaji, Sofia simba wote hawa watahamia ukawa.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom