UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
Waambie hao bwana twalib zubeir.pia km lowassa ni mwizi mbona hawamfungulii kesi.wezi ni huyo rais mkwele na viongoxi wote wa chukua chako mapema
 
huyu mtoa mada analeta ushabiki wake wa kiccm!Peleka huko uccm wako hapa ni mhe,Lowassa tu na si vinginevyo!
 
Cku zote watu hufanya kazi kumtafuta mtu alie bora zaidi na co kumtafuta mjinga zaidi kwa sababu mjinga hujulikana mapema.
Mh: ED alisema ccm aliyo iyoana ddm co ile ya zamani.

CCM ya sasa ni mpya iliyo safika uchafu ilio utoa ndo huwooooo leo mnaogombania eti haunuki uchafu ni uchafu2. Kati ya chadema na ccm mafisadi wako wapi leo???


Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Lowasa angefaa sana kuliongoza taifa hili baada ya rafiki yake Kikwete kuondoka october mwaka huu. tatizo la mheshimiwa mwizi! nadhani ndo maana hata rafiki yake kashituka kuwa kumuachia nchi rafiki yake atakuwa ameiuza nchi. Magufuli angetufaa hata baada ya lowasa maana umri wake bado unaruhusu. hata hivyo nahisi japo sina uhakika naweza kumpigia magufuli kura yangu.

wadau wa jukwaa hili, napenda mtoe michango yenu katika mpambano huu wa wagombea hawa wawili wa urais, John Magufuli kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) niliyemuita JM na Edward Lowassa wa Ukawa niliyemuita ED mpenda urais ili kupitia kura za yupi anafaa kuwa rais zitawasaidia Watanzania kumchagua rais anayefaa kuliongoza taifa letu hapo Oktoba 25 mwaka huu.
Viongozi hao kila mmoja ana sifa zake lakini yupo ambaye anamzidi mwenzake. Kwa kuanza, mimi kwa asilimia mia moja kura yangu ya ndiyo itakwenda kwa Magufuli kwa sababu hana kashfa kama alivyo Lowassa ambaye kwa asilimia kubwa ana kashfa za ufisadi ikiwa ni pamoja na kuwaletea usanii Watanzania enzi akiwa waziri mkuu aliposema kwamba angetuletea mvua za kutengeneza. Huo ulikuwa ni usanii wa hali ya juu. Haya uwanja upo wazi.
 
Nakushauri mpigie magufuli kwanza hajahaha kutafuta madaraka bali yeye ameonekana kuwa mtumishi wa watu ambaye,aliyoyafanya yanaonekana,lakini pia hana kashfa za ajabu ajabu kama mwenzake,na pia kwa nafasi kwa nafasi aliyowahi shika lowassa alipaswa kuwa na manbo mengi ya tunu,kama alishindwa kumaliza muda wa uwaziri mkuu wa urais je ataweza miaka ya urais?maji na mafuta,mafuta huelea na kujibainisha wazi binafsi kura yangu hapati lowassa
 
Lowassa kawanunua matahila ikiwa yanatambua ni moja ya watu janga la taifa

Umeona eh!Hakuna mtu mwenye akili atampendekeza Lowasa.Ni mroho,mdhaifu(mwili hauna ngufu),fisadi na akili ni ndogo zaidi ni mihemuko.
 
hoja yako inanuka mavis!!!!!gamba wewe. Ukawa ushindi lazima!!!nchi ilikwisha uzwa na ccm sasa tunaikomboa!!!

Bora wabaki nayo walıo inunua km watu safi kuliko kuikabidhi kwa majambazi toka Arusha na Moshi.
 
Wote wanatuhuma za ufisadi, hakuna msafi kati yao. Watanzania tunataka mabadiliko ya kimfumo ambayo hatuwezi kuyapata ccm kutokana na dhana ya kulindana ndio myyana ED ni bora kuliko JM.

Samahani, una maana gani unapoongelea mfumo?
 
Huu uzi ni wa ovyo sana, hujanishawishi nipige kura yangu hapa yupi anafaa wakati ndani ya uzi umeleta ushabiki. Kajipange upya.

Hata wewe bila shaka ungependekeza aliye zaidi kishabikı.Jipeni moyo lakini rohoni mnajua Lowasa hafai na hawezi.Na kwa jinsi mlivyochemka kumkarıbisha Edo, mtapungukiwa hata viti vya ubunge mlıvyokuwa navyo,I can bet.
 
Najua hamtaamini yatayotokea mtoto wa mzee Joseph atakapo ibuka na ushindi wa kishindo...kura nyingi zitapigwa asubuhi na mapema....mtalalamika sana oooh tumeibiwa.....oooh hivi na vile...

Jipe akiba ya maneno, ni rahisi kila mtu kujigeuza Kajura na majimarefu, utashangaa, moto utakusimama!
 
Magufuri hata Mimi nikisimama nae UKAWA atasingizia nimetumwa kumharibia kura kanda ya ziwa. Huku kanda ya ziwa anategemea kura za wanafunzi wake aliokuwa anawafundisha kukariri Chemistry na Physics pale Sengerema Secondary.

Ajenda ya Chadema kumsimamisha EL ni mpango mkakati wa gengi la walanguzi toka Moshi na Arusha.Tushawastukia, kamwe hatuwapi nafasi.Wewe haujitambui mkuu.
 
Humu jf kuna tujamaa kama 20 hivi mnatusumbua sana kazi yenu kubwa ni kuongea utumbo inamaana nyie tujamaa nyinyi ndio mtakao piga kura za watanzinia wote?
 
Najua hamtaamini yatayotokea mtoto wa mzee Joseph atakapo ibuka na ushindi wa kishindo...kura nyingi zitapigwa asubuhi na mapema....mtalalamika sana oooh tumeibiwa.....oooh hivi na vile...

Ujinga nao ni kipaji,
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom