UKAWA na akili za kutawaliwa na wazungu!

UKAWA na akili za kutawaliwa na wazungu!

funaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Posts
39,421
Reaction score
31,922
SHAME SHAME SHAME UPON YOU!

Acha niwapasukie ukawa kwa utoto walioufanya na wanaoendelea kuufanya!

Ukawa wananisikitisha sana kwa kukosa confidence!

Toka wakati wa kampeni wameonekana sana kuitafuta huruma ya wazungu badala kujikita kwenye mikakati ya ushindi kwa kutumia mbinu za kitanzania.

Katika kipindi chote cha uchaguzi walionekana kuitafuta huruma ya jumuiya ya kimataifa wakilenga vyombo vya habari vya kimagharibi na mahakama ya ICC.


Tulijionea mgombea wa UKAWA kuhojiwa na vyombo vya habari vya kimagharibi.

LEO HII TUNAONA watanzania waliokimbia Tanzania wakijidai wanaandamana ili wasikilizwe na wazungu!

Huu umburula wa kutegemea wazungu utaisha lini?


KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
 
Kweli kabisa kama JK alivyowafundisha watanzania kuomba mpaka BVR kits
 
Kwa hiyo walitegema kupata Urais kwa hisani wa Wazungu!
 
SHAME SHAME SHAME UPON YOU!

Acha niwapasukie ukawa kwa utoto walioufanya na wanaoendelea kuufanya!

Ukawa wananisikitisha sana kwa kukosa confidence!

Toka wakati wa kampeni wameonekana sana kuitafuta huruma ya wazungu badala kujikita kwenye mikakati ya ushindi kwa kutumia mbinu za kitanzania.

Katika kipindi chote cha uchaguzi walionekana kuitafuta huruma ya jumuiya ya kimataifa wakilenga vyombo vya habari vya kimagharibi na mahakama ya ICC.


Tulijionea mgombea wa UKAWA kuhojiwa na vyombo vya habari vya kimagharibi.

LEO HII TUNAONA watanzania waliokimbia Tanzania wakijidai wanaandamana ili wasikilizwe na wazungu!

Huu umburula wa kutegemea wazungu utaisha lini?


KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
Umburula huu utaisha wakati serikali ya CCM itaacha kutembeza bakuli kuomba misaada kutoka nchi za magharibi, bila kusahau kukopa kulikokithiri mpaka deni la taifa linaelekea kuwa halilipiki. Utakumbuka kwamba ni Serikali hii hii ya CCM ndiyo iliyowahi kusamehewa madeni na hao wazungu baada ya kushindwa kulipa. Cha ajabu, kwasababu ya kutegemea msaada wa wazungu wamerudi kukopa tena mpaka deni limekua kwa upya. Siku Serikali ya CCM itakapoacha kuomba misaada na mikopo kutoka nchi za magharibi ndipo umburula huu utakapoisha.
 
CCM ndio kila kitu mchina hata washawasha mchina, gas mchina, bagamoyo bandari mchina nini si mchina na CCM?
 
Hii kitu imenisikitisha sana! Alafu hawa jamaa ni wazamiaji, hawajui ya humu.
 
Vita ni kila kona hadi haki isimame, maandamano ya wazanzibari walioko ughaibuni haikuanza leo wameanza zamani sana kabla hata ya umaarufu wa chadema..... unapoleta uzi jaribu kufanya ka utafiti kidogo
 
Vita ni kila kona hadi haki isimame, maandamano ya wazanzibari walioko ughaibuni haikuanza leo wameanza zamani sana kabla hata ya umaarufu wa chadema..... unapoleta uzi jaribu kufanya ka utafiti kidogo

Hoja yangu haijaangalia maandamano tu!
 
Muweka uzi hata mishahara ya wafanya kazi wa umma utegemea wazungu usijitoe ufahamu kwa hiyo kuomba hela sawa migogoro ya kisiasa no hebu jiheshimu
 
SHAME SHAME SHAME UPON YOU!

Acha niwapasukie ukawa kwa utoto walioufanya na wanaoendelea kuufanya!

Ukawa wananisikitisha sana kwa kukosa confidence!

Toka wakati wa kampeni wameonekana sana kuitafuta huruma ya wazungu badala kujikita kwenye mikakati ya ushindi kwa kutumia mbinu za kitanzania.

Katika kipindi chote cha uchaguzi walionekana kuitafuta huruma ya jumuiya ya kimataifa wakilenga vyombo vya habari vya kimagharibi na mahakama ya ICC.


Tulijionea mgombea wa UKAWA kuhojiwa na vyombo vya habari vya kimagharibi.

LEO HII TUNAONA watanzania waliokimbia Tanzania wakijidai wanaandamana ili wasikilizwe na wazungu!

Huu umburula wa kutegemea wazungu utaisha lini?


KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA

nawaza tu sijui huyu nae ana ubongo daaa ndo mana lowasa alitoa kipaumbele cha kwanza ni elimu sijui deni la taifa linapokuwa kwa kasi serikali ya ccm inakopa zimbabwe au kwa wazungu?????
 
SHAME SHAME SHAME UPON YOU!

Acha niwapasukie ukawa kwa utoto walioufanya na wanaoendelea kuufanya!

Ukawa wananisikitisha sana kwa kukosa confidence!

Toka wakati wa kampeni wameonekana sana kuitafuta huruma ya wazungu badala kujikita kwenye mikakati ya ushindi kwa kutumia mbinu za kitanzania.

Katika kipindi chote cha uchaguzi walionekana kuitafuta huruma ya jumuiya ya kimataifa wakilenga vyombo vya habari vya kimagharibi na mahakama ya ICC.


Tulijionea mgombea wa UKAWA kuhojiwa na vyombo vya habari vya kimagharibi.

LEO HII TUNAONA watanzania waliokimbia Tanzania wakijidai wanaandamana ili wasikilizwe na wazungu!

Huu umburula wa kutegemea wazungu utaisha lini?


KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA

Pesa zote za kuwahujumu Ukawa na kununua magoli ya mikono yalitoka huko huko kwa wazungu, wachina na waaarabu, ccm ndiyo wanatawaliwa na Wazungu ndiyo maana hata Wazungu wamechukua rushwa ya Ahadi ya kupewa Tenda za miladi wakajitoa fahamu na kuamua kutoyaona magoli ya mikono yote.
 
Muweka uzi hata mishahara ya wafanya kazi wa umma utegemea wazungu usijitoe ufahamu kwa hiyo kuomba hela sawa migogoro ya kisiasa no hebu jiheshimu
Sasa mlikuwa mnatuhubiria mabadiliko feki?
 
Back
Top Bottom