Diva Beyonce
JF-Expert Member
- Mar 6, 2014
- 12,913
- 11,295
Hawa wametumika sana
huyu wa pili kushoto namfaha ni CHANGU KUPODOA....BILLZ
Walianza kutumiwa na wazee wenu kwenye vibamia vyao
Hawa wametumika sana
huyu wa pili kushoto namfaha ni CHANGU KUPODOA....BILLZ
huyu wa pili kushoto namfaha ni CHANGU KUPODOA....BILLZ
Walianza kutumiwa na wazee wenu kwenye vibamia vyao
Hi hi hi.. Kwani mzee wangu alikutumia pia?
Diva Beyonce Ushatoka Nje ya Mada buanaaa... Hii Ni chit-chat, don't take it personalKumbe na wewe unataka kunipumulia eeeh ndo mana umewafahamu
Hao hawajatulia hata sekunde mbili
Nalolii....