UKAWA, Kikundi BATILI Kinachopinga "UBATILI" wa Muungano!!

UKAWA, Kikundi BATILI Kinachopinga "UBATILI" wa Muungano!!

Buchanan

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2009
Posts
13,192
Reaction score
1,982
Kila ninapokiwaza Kikundi hiki haramu cha UKAWA nashindwa kukimaliza! Kinapinga Muungano eti kwa kuwa ni "BATILI!" Tukikiangalia kikundi chenyewe kama kinafuata Sheria nako tunaona ndio wavunja Sheria wakubwa kwa kuunda Kikundi BATILI/HARAMU kwa kuwa hakijasajiliwa!
Sasa huo ujasiri wa kuwanyooshea vidole wengine unatoka wapi?
Kingine kinachonishangaza wananchi wamewatuma, kama wanavyojinadi wao kuwa, kuwawakilisha katika Bunge Maalum la Katiba. Badala ya kutunga Katiba wanakimbilia tena kwenda kuonesha sura huko kwa wananchi huku wakijua kuwa muda wa wananchi kutoa maoni umekwisha na wanachosubiri tu ni referendum!
Ushauri wangu kwa UKAWA ni kukivunja au kukisajili kikundi chenu, kisha mkubali kwamba Muungano ni HALALI, kisha mrudi BUNGENI.
Bila ku-declare kuwa Muungano ni HALALI mtasababisha yote mnayoyafanya Bungeni kuwa ni HARAMU kwa kuwa yameanzishwa na Serikali ya Muungano!
Nawasilisha!
 
UKAWA mbona wamelewa ka vizuri tu ni wawakilishi wetu sisi wananchi labda kama wewe ni Ccm huwezi kuwaelewa
 
Kila ninapokiwaza Kikundi hiki haramu cha UKAWA nashindwa kukimaliza! Kinapinga Muungano eti kwa kuwa ni "BATILI!" Tukikiangalia kikundi chenyewe kama kinafuata Sheria nako tunaona ndio wavunja Sheria wakubwa kwa kuunda Kikundi BATILI/HARAMU kwa kuwa hakijasajiliwa!
Sasa huo ujasiri wa kuwanyooshea vidole wengine unatoka wapi?
Kingine kinachonishangaza wananchi wamewatuma, kama wanavyojinadi wao kuwa, kuwawakilisha katika Bunge Maalum la Katiba. Badala ya kutunga Katiba wanakimbilia tena kwenda kuonesha sura huko kwa wananchi huku wakijua kuwa muda wa wananchi kutoa maoni umekwisha na wanachosubiri tu ni referendum!
Ushauri wangu kwa UKAWA ni kukivunja au kukisajili kikundi chenu, kisha mkubali kwamba Muungano ni HALALI, kisha mrudi BUNGENI.
Bila ku-declare kuwa Muungano ni HALALI mtasababisha yote mnayoyafanya Bungeni kuwa ni HARAMU kwa kuwa yameanzishwa na Serikali ya Muungano!
Nawasilisha!

hivi nyie ccm mnawakilisha mawazo ya nani?ukawa wanatetea maoni ya wananchi.mmebugi
 
nyiemaccmsimuendelee kujadili rasimu yenumbadalamlioiandaa kinyemela muonekama wananchitutaikubali
 
UKAWA mbona wamelewa ka vizuri tu ni wawakilishi wetu sisi wananchi labda kama wewe ni Ccm huwezi kuwaelewa

Kwani wameshasajiliwa? Mimi nilikwa sina habari mkuu! Au unafikiri "kueleweka kwa wananchi" ndio kusajiliwa kwenyewe?
 
nyiemaccmsimuendelee kujadili rasimu yenumbadalamlioiandaa kinyemela muonekama wananchitutaikubali

Uhalali wa uwepo wa UKAWA ni upi?
Kuhusu Rasimu, tatizo la UKAWA wanafikiri Rasimu ndio Katiba yenyewe haitakiwi kubadilishwa, wamesahau kifungu cha 25 (1) cha Sheria ya Mabadiliko ya Katiba ambayo inaruhusu kufuta vifungu na kuandika upya!
 
hivi nyie ccm mnawakilisha mawazo ya nani?ukawa wanatetea maoni ya wananchi.mmebugi

UKAWA, kikundi HARAMU ndio tuseme kinawakilisha mawazo ya "wananchi walio wengi" idadi yao ikiwa ni 37,000?
 
Mleta mada naona unahangaika sana humu siku hizi.
 
Kila ninapokiwaza Kikundi hiki haramu cha UKAWA nashindwa kukimaliza! Kinapinga Muungano eti kwa kuwa ni "BATILI!" Tukikiangalia kikundi chenyewe kama kinafuata Sheria nako tunaona ndio wavunja Sheria wakubwa kwa kuunda Kikundi BATILI/HARAMU kwa kuwa hakijasajiliwa!
Sasa huo ujasiri wa kuwanyooshea vidole wengine unatoka wapi?
Kingine kinachonishangaza wananchi wamewatuma, kama wanavyojinadi wao kuwa, kuwawakilisha katika Bunge Maalum la Katiba. Badala ya kutunga Katiba wanakimbilia tena kwenda kuonesha sura huko kwa wananchi huku wakijua kuwa muda wa wananchi kutoa maoni umekwisha na wanachosubiri tu ni referendum!
Ushauri wangu kwa UKAWA ni kukivunja au kukisajili kikundi chenu, kisha mkubali kwamba Muungano ni HALALI, kisha mrudi BUNGENI.
Bila ku-declare kuwa Muungano ni HALALI mtasababisha yote mnayoyafanya Bungeni kuwa ni HARAMU kwa kuwa yameanzishwa na Serikali ya Muungano!
Nawasilisha!
Kabla hata rasimu haijapelekwa bungeni Nape Nnauye alishaanza kampeni ya serikali 2 na kuharibu mchakato mzima.Mbona husemi kundi la ccm au 201 maana yote ni makundi yasiyo rasmi.Umeandika pumba kajipange
 
Last edited by a moderator:
Kabla hata rasimu haijapelekwa bungeni Nape Nnauye alishaanza kampeni ya serikali 2 na kuharibu mchakato mzima.Mbona husemi kundi la ccm au 201 maana yote ni makundi yasiyo rasmi.Umeandika pumba kajipange

Waliobaki Bungeni sio CCM pekee! By the way, sio CCM wote wanaotaka Serikali 2, kwa hiyo sidhani kama ni sahihi kuwaweka kama kundi!
 
Last edited by a moderator:
Kila ninapokiwaza Kikundi hiki haramu cha UKAWA nashindwa kukimaliza! Kinapinga Muungano eti kwa kuwa ni "BATILI!" Tukikiangalia kikundi chenyewe kama kinafuata Sheria nako tunaona ndio wavunja Sheria wakubwa kwa kuunda Kikundi BATILI/HARAMU kwa kuwa hakijasajiliwa!
Sasa huo ujasiri wa kuwanyooshea vidole wengine unatoka wapi?
Kingine kinachonishangaza wananchi wamewatuma, kama wanavyojinadi wao kuwa, kuwawakilisha katika Bunge Maalum la Katiba. Badala ya kutunga Katiba wanakimbilia tena kwenda kuonesha sura huko kwa wananchi huku wakijua kuwa muda wa wananchi kutoa maoni umekwisha na wanachosubiri tu ni referendum!
Ushauri wangu kwa UKAWA ni kukivunja au kukisajili kikundi chenu, kisha mkubali kwamba Muungano ni HALALI, kisha mrudi BUNGENI.
Bila ku-declare kuwa Muungano ni HALALI mtasababisha yote mnayoyafanya Bungeni kuwa ni HARAMU kwa kuwa yameanzishwa na Serikali ya Muungano!
Nawasilisha!

Labda ungejaribu kutupia macho mada hii hapa chini kwenye link ambayo Filikunjombe ameandika ya kufikirisha kwa kinachoendelea Dodoma na fedheha inayoendelea kwamba nini maana ya kuunda tume ya katiba na kisha kuletwa mswada mwingine bungeni. Pia tulipounda tume tulimaanisha kupata katiba mpya au katiba nyingine. Soma zaidi mada ifuatayo: [h=3]Filikunjombe - Tulipounda Tume ya katiba did we mean kupata katiba mpya au katiba nyingine[/h]
 
Back
Top Bottom