Ukatili wa polisi huu hapa

Ukatili wa polisi huu hapa

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Posts
13,786
Reaction score
2,104






Polisi aka njagu wakimpa kibano raia
 






Polisi aka njagu wakimpa kibano raia

Tuletee na ile ya raia wanapomvalisha tyre mwenzao na kumchoma moto au wale raia wanaoua albino kwa imani za uchawi au vikongwe kwa kuwa wana macho mekundu kisha tuone nani zaidi kwa ukatili!
 
Tuletee na ile ya raia wanapomvalisha tyre mwenzao na kumchoma moto au wale raia wanaoua albino kwa imani za uchawi au vikongwe kwa kuwa wana macho mekundu kisha tuone nani zaidi kwa ukatili!

Two wrongs don't make one right! Ni kweli Raia wanafanya ukatili, lakini huwezi ku-justify ukatili wa polisi (wanaofundishwa sheria na kanuni za kazi zao) kwa kuwa raia (wasiojua kanuni na sheria) nao wanafanya ukatili! Na ukatili unaofanywa na raia mara nyingine unasababishwa na polisi hao hao (wanaoletewa wahalifu kukiwa na ushahidi halafu wao wanapokea kitu kidogo toka kwa wahalifu na kuwaachia wahalifu waendelee kuranda randa mitaani na kuendeleza uhalifu wao).
 
wale wanaoua albino na wengineo ni wahalifu kama wahalifu wengine,wakati polisi ni watunza usalama na jukumu lao ni kuzuia uhalifu usa hivyo hatuwezi kuwafananisha.halafu kuna vitu vingine humu tunavisapoti na kuvichukulia kirahisi sababu havijawahi kutukuta.
 
Tuletee na ile ya raia wanapomvalisha tyre mwenzao na kumchoma moto au wale raia wanaoua albino kwa imani za uchawi au vikongwe kwa kuwa wana macho mekundu kisha tuone nani zaidi kwa ukatili!


Is this a full argument or phool's argument????

Sasa polisi si ndo wamekwa ili kuzuia huo upotovu wa wananchi......sasa kumbe ni mashindano....kazi ni kubwa bado tena saaaana
 
Tuletee na ile ya raia wanapomvalisha tyre mwenzao na kumchoma moto au wale raia wanaoua albino kwa imani za uchawi au vikongwe kwa kuwa wana macho mekundu kisha tuone nani zaidi kwa ukatili!

Akili ingekuwa inagawiwa ningekupunguzia yakwangu kidogo. Hivi raia wanaua kwa sababu gani? Unajua? Je raia wamejifunza maadili ya kulindana kwenye chuo kipi? Vyovyote vile kumtoa mtu uhai wakati umesomea kumlinda ni ukatili wa hali ya juu. na ata kama hujasomea kumlinda ni ukatili vilevile!!!
 
Hawa jamaa hua naona kama vile hawanazo, thanks God nilikosa nafasi ya kwenda huko
 
Tuletee na ile ya raia wanapomvalisha tyre mwenzao na kumchoma moto au wale raia wanaoua albino kwa imani za uchawi au vikongwe kwa kuwa wana macho mekundu kisha tuone nani zaidi kwa ukatili!

wewe kama kweli huo ndio uwezo wako wa kufikiri ni lazima utakuwa ni mmoja waoSamahani kama nitakuwa ninakukosea lkn kwa akili hizi ninaamini hushindwi kufanya wanayoyafanya askari wetu. Ptuuuuuuuuu
 
Tuletee na ile ya raia wanapomvalisha tyre mwenzao na kumchoma moto au wale raia wanaoua albino kwa imani za uchawi au vikongwe kwa kuwa wana macho mekundu kisha tuone nani zaidi kwa ukatili!

Hebu check hapo
 
Polisi wana roho mbaya na si za kibinadamu
 
Hili genge ni hatari haswa!!naliogopa kuliko jambazi yeyote,yaani nikiambiwa kuwa huku kuna polisi na huku kuna jambazi ntachagua kupita njia yenye majambazi kuliko hao jamaa!!jambazi wanapora mali ila hawa wanapora uhai.
 
Tuletee na ile ya raia wanapomvalisha tyre mwenzao na kumchoma moto au wale raia wanaoua albino kwa imani za uchawi au vikongwe kwa kuwa wana macho mekundu kisha tuone nani zaidi kwa ukatili!
Ilete wewe kwani umekatazwa?
 
Back
Top Bottom