Ujumbe Wangu Wa leo huu hapa.................

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Hawa ndo watetezi wa wanyonge na walalahoi tena walipo chaguliwa cheriko na nderemo na vigeregere vya nguvu tena ukumbi wote lakini upepo hauvumi upande mmoja na hapo sasa naona wanajihami kwa lolote na liwalo na liwe toba ni kusikitisha na kuhuzunika tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom