Ujumbe wangu niliowapa watu wa Chato jana

Ujumbe wangu niliowapa watu wa Chato jana

Safi Kamanda.....Chato ni moja ya wilaya zenye umasikini wa kutisha alafu mtu anajaa sifa za takwimu za lami........
 
Hongera kamanda Mawazo endelea kupiga kazi tutakutana kwenye Sanduku la kupiga kura 2015/10
 
Kaza buti Kamanda na Mungu akutie nguvu na uthubutu wa kuendelea kuikosoa serikali dhaifu ya ccm.
 
kamanda elimu kwa watanzania ni muhimu sana kwa muda mrefu wamepotoshwa na magamba,piga kazi
 
I value your ideas, mjinga yeyote ataona haya ni maneno ya kipuuzi. Nyerere alipokuwa kwenye harakati za ukombozi, mabwanyeye yalidharau harakati zake. Unaweza kuona jinsi wanaccm katika uzi huu wanavocopy tabia hizohizo.


Big up sana Mawazo
 
Back
Top Bottom